Cyberpunk 2077 இல், கீவ் ரீவ்ஸ் டெஸ்டிரேடர் – டெஹ்ரடார் சாவலுக்கு முக்கியம்

Cyberpunk 2077 இல், கீவ் ரீவ்ஸ் டெஸ்டிரேடர் – டெஹ்ரடார் சாவலுக்கு முக்கியம்

பூஜ்யம்

Cyberpunk 2077 எப்போதும் ஆச்சரியங்கள் முழு ஒரு விளையாட்டு வருகிறது. அதன் துவக்க தொடக்கத்திலிருந்து, முற்றிலும் அழிக்கக்கூடிய சூழல்களைக் காட்டிய டிரெய்லருடன், மைனஸ் பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில் கியானு ரீவ்ஸ் விளையாட்டைப் பற்றி பேசுவதற்கு மேடையில் பேசினார் – Cyberpunk 2077 கடந்த சில ஆண்டுகளில் பார்த்த மிகச் சிறந்த, மிகவும் சுவாரஸ்யமான விளையாட்டுகளில் ஒன்றாகும்.

அது கூட வெயிட்ரிக்குமாறும் தான்.

E3 2019 இல் விளையாட்டின் மூடிய கதவு டெமோவை காண வாய்ப்பு கிடைத்தது அதில் கினுவின் பாத்திரமான ஜானி சில்வர்ஹான்ட் முழு விளக்கம் கொடுத்தார். இந்த விசித்திரமான பகுதி? கீனோ உண்மையில் அழியாமைக்கு முக்கியமாக இருக்கலாம்.

சவ்வுகளில் பைத்தியம்

சில்வர்ஷான்ட் சைபர் புன்கின் சதி – உண்மையில், நாம் சொல்லும் அளவுக்கு, அவர் சதி.

Cyberpunk 2077 இல் நீங்கள் வடக்கு கலிபோர்னியாவில் ஒரு கற்பனை மாநகரமான நைட் சிட்டியில் V என்ற பெயரிடப்பட்ட ஒரு கூலிப்படையாக விளையாடுகிறீர்கள். என்ன வி சிறப்பு சிறப்பு மற்றும் சில்வர்ஹான்ட் மிகவும் முக்கியமானது இருவரும் ஒரு மூச்சிரைப்பு மூலம் விளையாட்டு ஆரம்ப இணைக்கப்பட்டுள்ளது என்று ஆகிறது, உங்கள் மூளையில் இடைமுகம் என்று ஒரு துண்டு வன்பொருள். சி (அவருடைய பெண் பாத்திரத்தை நீங்கள் செய்தால்) தலைக்கு எதிராக வி தலையின் நடுவில் நடப்படுகிறது. இந்த சிப் உள்ளே உள்ளே Silverhand இன் நனவை – மற்றும், மிகவும் சாத்தியமான, அழியாவிற்கு முக்கிய.

விளையாட்டின் போக்கில், உங்கள் மூளையிலும், உங்களைப் பயன்படுத்த விரும்பும் இரக்கமற்ற கும்பல் தலைவர்களிடமிருந்தும், உங்களை தூக்கி எறிய விரும்பும் ஹேக்கர்களிடமிருந்தும், மற்றும் நெட்வட்ச் விளையாட்டு அடுத்த ஆண்டு வரும் வரை ஒரு மர்மம் இருக்கும்.

இரகசியங்களை இரகசியங்களைத் திறப்பதற்கு, விளையாட்டின் முக்கிய நூல் என்னவாக இருக்கும், நீங்கள் எல்லா காலத்திற்கும் மிகவும் புத்திசாலித்தனமான நிகர ரன்னருடன் கூடிய அல் கன்னிங்ஹாமுடன் சந்திக்க வேண்டும். ஒரே பிரச்சனை? அவள் இறந்து விட்டாள்.

ஆனால் அவரது நனவானது இணையத்தில் வாழ்கிறது மற்றும் நைட் சிட்டியில் உள்ள மிகப்பெரிய கும்பல்களின் தலைவர்களைத் தவிர்த்து, அவற்றிற்கு மட்டுமல்லாமல், தரவு> அசல் = “https://vanilla.futurecdn.net/techradar/media/img/missing-image.svg” data-original-mos = “https: //cdn.mos.cms.futurecdn.net/qLcui8MaTJhRwoSq7GMAKW.jpg “தரவு-பை-மீடியா =” https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/qLcui8MaTJhRwoSq7GMAKW.jpg “data- data-src =” https: //cdn.mos.cms.futurecdn.net/qLcui8MaTJhRwoSq7GMAKW-320-80.jpg “தரவு- onerror =” this.parentNode.replaceChild (window.missingImage (), இது “src =” https: //vanilla.futurecdn

எங்கள் கைகள் ஆஃப் டெமோவின் பிரதான மையம் பீஸ்ஸாவின் துணை நகரம் ஆகும், நைட் சிட்டியின் தென்பகுதியில் பெரும்பாலான பகுதி. உள்ளே, இரண்டு கும்பல்கள் – விலங்குகள் மற்றும் வூடூ பாய்ஸ் – மேலாதிக்கத்திற்காக போராடும்.

வூடூ பாய்ஸ் தலைவரான Bridgitte ஐ சந்திக்க, நீங்கள் அவரது லெப்டினென்ட் ப்ளாஸைட் உடன் முதலில் சண்டையிட வேண்டும், நீங்கள் விலங்குகளின் மறைவை ஊடுருவ விரும்புகிறீர்கள். உங்கள் குறிக்கோள், பசிபிக்காவில் அனைத்து நெட்வொர்க் ட்ராஃபிகளையும் கண்காணிக்கும் ஹைடெக் வேன் கண்டுபிடிக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் கூறினீர்கள்.

இந்த வான் பெற, நீங்கள் விலங்குகள் ‘குழு கடந்த உங்கள் வழி செய்ய வேண்டும். அவர்கள் விலங்குகள் என்று அழைக்கப்படுவதால், அது மாறிவிடும், ஏனென்றால் அவற்றின் தசை வெகுஜனத்தை மேம்படுத்தும் ஒரு மருந்து எடுத்துக்கொள்கிறார்கள். அவற்றைப் பெறுவதற்கு நீங்கள் உங்கள் வழியில் போராட வேண்டும் – ஒரு அபாயகரமான விவாதம் – அல்லது மறைந்திருப்பதில் உங்கள் வழியைக் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

டேப்லெட்டுகள் உங்கள் இதயம் அவுட் சாப்பிடு

இந்த பணிகள், மற்றும் பயணம் கன்னிங்காம் கீழே கண்காணிக்க மற்றும் திறக்க பியோச்சிக்கின் இரகசியங்கள், சைபர் புங்க் 2077 உடன் இணைந்த முக்கிய நூல்கள் ஆகும், ஆனால் அவை நைட் சிட்டியில் உள்ள ஒரே குறிக்கோள்களிலிருந்து தொலைவில் உள்ளன. நாம் பார்த்தவற்றைப் பார்த்ததில் இருந்து பார்த்தால், கம்ப்யூட்டர்ஸ் ஆஃப் காம்ப்ஸ் / பீஸ் மற்றும் ஒரு மாற்றப்பட்ட கார்பன்-எஸ்க்யூ நகரம் ஆகியவை பக்க உள்ளடக்கத்துடன் இடைவெளியில் வெடிக்கின்றன.

அந்த உள்ளடக்கம் அனைத்தையும் ஆய்வு செய்யும் போது நீங்கள் விளையாட்டை உங்கள் வழியில் விளையாட முடியும்: உங்கள் எழுத்து தன்மையை தனிப்பயனாக்கலாம்; நீங்கள் அவர்களின் பின்னணியை தனிப்பயனாக்க வேண்டும்; நீங்கள் அவர்களின் அடிப்படைத் திறமைகளை தனிப்பயனாக்கிக் கொள்கிறீர்கள், அவர்கள் யார் என்பதை அவர்கள் உற்றுப் பார்ப்பார்கள். நீங்கள் தெருக்களில் இருந்து வந்த நிஞ்ஜா சாமுராய் மற்றும் சுடுகலன்கள் மற்றும் கை கரங்களைப் போரில் நிபுணத்துவம் பெற்றால், நீங்கள் அதை செய்யலாம். நீங்கள் நிகர ரன்னர் சூப்பர் ஹேக்கர் விரும்பினால், அதை எதிரிகள் மீது சரணாலயங்கள் மற்றும் ஜாக் எடுத்து கொள்ளலாம், நீங்கள் அதை செய்ய முடியும்.

தேர்வுகள் பரந்த அளவில் உள்ளன, அவை முற்றிலும் வரம்பற்றவை அல்ல, CD Projekt Red உங்களை ஒரு ஒற்றை நாடக பாணி அல்லது செட் பாதையில் இணைக்க விரும்பவில்லை.

சைபர் பாங்க் என்று அழைக்கப்படும் ஒரு 30 வயதான டேப்லொப் பாத்திரத்தை விளையாடுபவர் (எனினும், சைபர் பாங்க் 2020 என்றழைக்கப்படும் ஒரு பதிப்பாகவும் இருந்தது) பின்னால் இருப்பதாகக் கருதப்பட்டதால், விளையாட்டின் மூலப்பொருட்களை சிறப்பாக பிரதிபலிக்க வேண்டும்.

அனைத்து ஹேக்கிங் மற்றும் துப்பாக்கி சுடும் அனைத்து பின்னால் ஒரு மிகவும் சிக்கலான யாழ் உள்ளது – நாங்கள் எங்கள் டெமோ போது பார்த்தேன் அதிகபட்சம் திரையில் தேர்வு செய்ய 20 க்கும் மேற்பட்ட சலுகைகள் மற்றும் நிலை வரை இருந்தது. இந்த பாத்திரங்கள் உங்கள் கதாபாத்திரத்தை எவ்வாறு பாதிக்கின்றன, ஆனால் உலகின் NPC களுடன் உரையாடல்களில் என்னென்ன விருப்பங்களை நீங்கள் பாதிக்கலாம்.

ERROR ERROR ERROR

p> இது வரை போடுவதற்கு முன், ஒரு எச்சரிக்கை எச்சரிக்கை: சிடி ப்ராஜெக்ட் ரெட்ஸின் விளையாட்டை ஒரு பீடத்தில் வைத்துக் கொள்வது அநேகமாக இப்போது மிகச் சிறந்தது அல்ல. பார்வையாளர்கள் கடந்த ஆண்டு மற்றும் டெவலப்பர் டைரிகள் பார்த்த என்ன விட இந்த ஆண்டு பார்த்தேன்: சூழலில் எங்கள் டெமோ அழிக்கப்படும் பார்க்கவில்லை, எடுத்துக்காட்டாக, விளையாட்டு இன்னும் வேகமாக பயணம் மற்றும் Cyberpunk இன் ‘அழகான அடுத்த தலைமுறை ஏற்றுதல் திரைகளில் வேண்டும்

இப்போது, ​​இந்த விளையாட்டின் வெளியீட்டிற்கு முன் சரி செய்யக்கூடிய விஷயங்கள் உள்ளன. ஒருவேளை destructible சூழல்களில் ஒரு சில இடங்களில் மட்டுமே வேலை செய்ய முடியும், மற்றும் ஏற்றும் திரைகள் இல்லாமல் வேகமாக பயணம் தற்போதைய வன் வரம்புகள் சாத்தியமற்றது.

விளையாட்டு வெளியே வரும் முன் மிகவும் மாற்ற முடியும் – மற்றும் நாம் இந்த E3 2019 மணிக்கு இங்கே சிறந்த விளையாட்டு ஒன்றாகும் என்று உறுதியாக இருக்கும் போது, ​​நாம் ஒரு பார்த்து இல்லாமல் அதிக வரை அதை உயர்த்த போவதில்லை ஏப்ரல் 11, 2020 இல் விளையாட்டு வெளிப்படுவதற்கு முன்பே பிட் அதிகம்.

E3 2019 ஆண்டின் மிகப்பெரிய விளையாட்டு நிகழ்வு ஆகும். TechRadar LA இருந்து நேரடி அறிக்கை, காவிய விளையாட்டு டிரெய்லர்கள் இருந்து அதிர்ச்சி வெளியீட்டு தேதி வெளிப்படுத்துகிறது, வாரத்தின் மிக பெரிய அறிவிப்புகள் பற்றி நீங்கள் அனைத்து சொல்லி. முக்கிய குறிப்புகளின் நிபுணத்துவ பகுப்பாய்வு மற்றும் எ 3 ஷோ தரையில் எதைப் பார்க்கிறோம் என்பதைப் பின்பற்றவும்.