ICC உலக கோப்பை 2019: சச்சின் டெண்டுல்கர் மற்றும் விரேந்தர் சேவாக் உடன் விராத் கோஹ்லி பங்குகள் 'சிறப்பு' படம் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

ICC உலக கோப்பை 2019: சச்சின் டெண்டுல்கர் மற்றும் விரேந்தர் சேவாக் உடன் விராத் கோஹ்லி பங்குகள் 'சிறப்பு' படம் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

சச்சின் டெண்டுல்கர் மற்றும் விரேந்தர் சேவாக் ஆகியோருடன் சச்சினுடன் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று இந்திய கேப்டன் விராட் கோஹ்லி சமூக ஊடகங்களில் ஒரு படத்தை ஏற்றினார். டெண்டுல்கர் மற்றும் சேவாக் ஆகிய இருவரும் இங்கிலாந்து அணியில் தங்கள் ஊடக கடமைகளுக்கு பொறுப்பேற்றுள்ளனர். ஞாயிறன்று இந்தியாவின் போட்டியில் பங்கேற்றுள்ளனர். ((ICC உலக கோப்பை 2019: முழு பாதுகாப்பு))

தென் ஆப்ரிக்கா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா ஆகிய இரு அணிகளும் தங்களது தொடக்க ஆட்டங்களில் இரு அணிகளும் தலா ஒரு போட்டியில் வெற்றி பெற்றுள்ளன.

பாதுகாப்பற்ற சாம்பியன்களை சிறப்பாக பெற்றுக் கொண்ட பிறகு, கோல்கீ Instagram க்கு படத்தை எடுத்துக் கொண்டார், மேலும் அவர் பின்வருமாறு குறிப்பிட்டார்: “சில படங்கள் உண்மையில் சிறப்பாக உள்ளன. @ வெயிந்தர்ஷ்வாக் @ சச்சிந்த்துல்கர். ”

இந்தியாவில் அடுத்தடுத்து வரும் மூன்று உயர்மட்ட வீரர்களை வென்றதால், உயரிய பறக்கும் நியூசிலாந்தில், இந்தியாவைத் தாக்கும். எனினும், கடுமையான மழை வியாழக்கிழமை ட்ரெண்ட் பிரிட்ஜ் மணிக்கு spoilsport விளையாட அச்சுறுத்துகிறது.

மேலும் படிக்க: தவான் மூன்று வாரங்களுக்கு உலக கோப்பை வெளியே ஆட்சி

வானிலை முன்னறிவிப்பு மூலம், மழை மதிய உணவு நேரம் குறைக்க வாய்ப்பு உள்ளது வியாழக்கிழமை குறைந்தது ஒரு குறைக்கப்பட்ட விளையாட்டு ஒரு வாய்ப்பு உள்ளது என்று அர்த்தம். கடந்த இரண்டு நாட்களாக யுனைடெட் கிங்டம் முழுவதும் தொடர்ந்து மழை பெய்ய ஆரம்பித்துள்ளதோடு உள்ளூர் மெட் துறையினர் குடியிருப்பாளர்களுக்கு எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

“இந்த வாரம் பெரும்பாலான நேரங்களில் மழைக்கான மஞ்சள் எச்சரிக்கை நாட்டிங்காம் பகுதியில் நடைமுறைக்கு வருகிறது” என்று உள்ளூர் வலைத்தளமான ‘நாட்டிங்ஹாம்போஸ்ட்’ அறிவித்தது.

பெர்மிங்ஹாம், பீட்டர்போரோ மற்றும் நியூகேஸில் உள்ளிட்ட இங்கிலாந்தின் மிகப்பெரிய பகுதியை உள்ளடக்கிய மெட் அலுவலகத்தின் எச்சரிக்கையானது அதன் வலைத்தளத்தில் இருந்தது.

மேலும் வாசிக்க: கவாஸ்கர், காம்பீர் த்ரான் பதிலாக தங்கள் தேர்வு பெயரிட

“கடும் நீடித்த மழையானது உள்ளூர் வெள்ளம் மற்றும் போக்குவரத்துக்கு இடையூறு ஏற்படுத்தும் சாத்தியக்கூறு உள்ளது” என்று அது கூறியது.

நாட்டிங்காம் உள்ளூர் வானிலை வானிலை முன்னறிவிப்பு வானிலை படி, மழை புதன்கிழமை காலை 7 மணி வரை தொடரும்.

“அந்த இலையுதிர் மழை இறுதியாக மதிய உணவு நேரத்தில் ஒரு முடிவுக்கு வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது வியாழக்கிழமை. அதிகபட்ச வெப்பநிலை 13 டிகிரி செல்சியஸ் மற்றும் குறைந்தபட்சம் இரவு நேர வெப்பநிலை 10 அல்லது 11 டிகிரி செல்சியஸ் வரை இருக்கும்.

(நிறுவன உள்ளீடுகள் மூலம்))

முதல் பதிப்பு: ஜூன் 11, 2019 19:56 IST