#MeToo: Tanushree Dutta இயக்கம் பற்றிய ஒரு திறந்த கடிதம் – Times of India

#MeToo: Tanushree Dutta இயக்கம் பற்றிய ஒரு திறந்த கடிதம் – Times of India

கடந்த ஆண்டு,

தனுஷரி தத்தா

#MeToo இயக்கம் இந்தியாவிற்கு கொண்டு வந்து பல துறைகளிலிருந்து மிகப்பெரிய ஆதரவைப் பெற்றது. இருப்பினும், தொழில்துறையில் இருந்து பல நன்கு அறியப்பட்ட பெயர்கள் அம்பலப்படுத்தியபோது, ​​இந்த பிரச்சாரம் ஒரு uglier ஆகிவிட்டது. அது மட்டுமல்ல, பல பெண்களும் திறந்த வெளியில் வந்து தங்கள் #MeToo அனுபவத்தை தெரிவித்தனர்.

மூத்த நடிகரை குற்றம்சாட்டினார்

நானா படேகர்

‘ஹோர்ன் ஓக் ப்லேஸ்ஸ்ஸஸ்’ என்ற 2009 படத்தின் மீது பாலியல் துன்புறுத்தல். போலீசாரிடமிருந்து ஒரு சுத்தமான சுத்தத்தை பெற்றுக் கொண்ட நன்னெறி இணையத்தளத்தில் சுற்றுச்சூழலை உருவாக்கியிருந்தபோது, ​​தத்தாவின் வழக்கறிஞர் நிடின் சதுப்புட் அத்தகைய அறிக்கையை மறுத்தார்.

இதில் எல்லாவற்றிலும், ஒரு அறிக்கை

பாலிவுட்

ப்யூபுஷ் Tanushree திறந்த கடிதம் பகிர்ந்து # METoo இயக்கம். கடந்த ஆண்டு இந்தியாவில் சமூக, மன, உணர்ச்சி மாற்றங்களை எரிபொருளாக எரித்து, தொடர்ந்து அடக்குமுறைக்கு விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தி, நானும் மற்றவர்களும் உதவி செய்ய முயற்சித்தேன். உண்ணாவிரதப் போராட்டத்தில் ஈடுபடும் போது, ​​உப்பு ஒரு தானியத்துடன் எடுத்துக் கொள்ளுதல் (மிக, ஒரு பெண் எதையாவது சொன்னால் நன்றாக இருக்கும்) சிலர், கிரைம், வெறி மற்றும் மனச்சோர்வு ஆகியவை பொதுவாக உள் வலிமையை நிரூபிப்பதற்காக கொடுமைப்படுத்துதல் மற்றும் அடக்குமுறைக்கு எதிராக வலுவாக நிற்கவும், குறிப்பாக இந்திய / தெற்காசிய சமுதாயம், பெருகிய முறையில் தெய்வீக பெண் வயதிற்கு ஒரு மிருகத்தனமான ஹெல்ஹோல் ஆகி, பல வழிகளில் வெறுப்புணர்வை அதிகரிக்கிறது.இப்போது கூட 3 வயது மற்றும் குழந்தைகள் தப்பிவிடவில்லை! நீங்கள் எப்படி உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருக்கிறீர்கள்? உங்களைச் சுற்றியுள்ள இந்தச் சமுதாயம் ஒரு பிரதிபலிப்பாகும், எனவே ஒரு விரலை உயர்த்துவதற்கு விரைவாக இருக்காதீர்கள், உங்களை தவிர்க்கவும். வெறுப்பு, தவறான எண்ணம், அலட்சியம், இவை எல்லாம் நீயாயினும் நீ உன் நிழலை பார்க்கவில்லை எல்ஃப் இப்போது அது வெளிப்படையாக உள்ளது மற்றும் உண்மையிலேயே நீங்கள் என்ன காட்டுகிறது. நீங்கள் நினைத்த நல்ல மனிதர்கள் அல்ல, ஆனால் வீழ்ச்சியடைந்த, அறியாத, கண்டனம் செய்யப்பட்ட இனம் சுய வெடிப்புக்குள்ளாகும். நீங்கள் தெய்வீக பெண்மையைக் கொன்று, முற்றிலும் ஆண்பால், சக்திவாய்ந்த மற்றும் நேரியல் மற்றும் தர்க்கரீதியான அணுகுமுறை வாழ்க்கை மற்றும் ஆன்மீக மற்றும் தத்துவத்தை ஏற்றுக்கொள்ளவில்லை. நீங்கள் உருவாக்கிய உன்னதமான கட்டமைப்புகள் மற்றும் நீங்கள் கொண்டுவந்துள்ள செல்வத்தையும் தொழில்நுட்பத்தையும் கண்டு ஆச்சரியப்படுவீர்கள், ஆனால் ஏய், நீங்கள் சுயமாக அறியாமையில் இருப்பதை காணும்போது உங்கள் ஆத்துமா முற்றிலும் அழுகிவிட்டது. நீங்கள் எல்லோரும் இதற்கு காரணம், ஏனெனில் நீங்கள் மொட்டுத்தொகுதியில் பித்து பிடிக்காததால், அது உங்களை தனிப்பட்ட முறையில் பாதிக்கும் என்று நினைத்ததில்லை. இப்போது இந்த வெறுப்பு மற்றும் இருண்ட ஆற்றல் ஒரு தொற்றுநோயாகிவிட்டது, எதிர்காலத்தில் உங்கள் சொந்த குழந்தைகளுக்கு வரும் உங்கள் கொல்லைப்புறத்தில் ஒரு பாம்பை உண்ணுமாறு நீங்கள் பயப்படுகிறீர்கள். அது வலுவாக வளரும், பெருகும், மேலும் தன்னைத் தக்கவைத்துக் கொள்வதற்கு இன்னும் அதிகமாக தேவைப்படுவதால் அது உங்களுக்கு உறுதியளிக்கும். சமுதாயத்தில் ஒரு குற்றத்தை பகிரங்கமாக வெறுத்து வெறுமனே வெறுமையாக்குவதற்கு பதிலாக தனிப்பட்ட முறையில் பொறுப்பை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் உண்மையில் உங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் ஒரு நிலைப்பாட்டை எடுத்து ஒரு வாய்ப்பு கிடைக்கும் போது நீங்கள் இல்லை. இது வெறுமனே வெறுக்கத்தக்க வெடிப்பு மூலம் சொந்த வரவிருக்கும் அழிவு பார்க்க முடியாது என்று மனிதர்கள் என்று மனிதர்கள் போன்ற ஒரு பரிதாபமான மற்றும் ஊமை இனம் கொண்ட இந்த அழகான கிரகம் பாதிக்கப்பட்ட என்று வருத்தமாக இருக்கிறது.