எடை இழப்பு: தொப்பை கொழுப்பு இழக்க போராடும்? இந்த ஒரு தந்திரம் இப்போது முயற்சி – டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா

எடை இழப்பு: தொப்பை கொழுப்பு இழக்க போராடும்? இந்த ஒரு தந்திரம் இப்போது முயற்சி – டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா

எடை இழப்பு ஒரு கடுமையான, மெதுவாக செயல்முறை ஆனால் நீங்கள் காதல் கையாளுகிறது பெற முடியாது போது அது இன்னும் கடினமான செய்கிறது என்ன

வயிற்று கொழுப்பு

. உண்மையில், வயிற்று பகுதியில் சுற்றி சேகரிக்கப்பட்ட கொழுப்பு உடலில் இருந்து பெற மிகவும் நீளமானது மற்றும் உங்கள் சுகாதார ஆபத்தானது. இது இருதய நோய்களால், நீரிழிவு நோயைப் போன்ற வாழ்க்கை முறையை வளர்க்கும் அபாயத்தை அதிகரிக்கிறது. ஒரு ஆச்சரியம், மக்கள் நிறைய, அவர்கள் உண்மையில் பொருந்தும் மற்றும் நிறமான கூட ஒரு வீக்கம் தொப்பை மற்றும் அதே பற்றி கவலை இருக்கும் என்றாலும்.

எனினும், அனைத்து கூறினார் மற்றும் செய்து, அது தொப்பை கொழுப்பு பெற தவிர்க்க முடியாதது அல்ல. நீங்கள் செய்ய முடியும் குறிப்பிட்ட பயிற்சிகள் மற்றும் நீங்கள் பின்பற்ற முடியும் உணவு உள்ளன ஆனால் நீங்கள் எளிதாக எடை இழக்க பின்பற்ற முடியும் மற்றொரு தந்திரம் உள்ளது. ஆமாம், அது உங்களுக்கு ஒன்றும் செலவிடவில்லை!

ஒரு ஆய்வின் படி, நீங்கள் விரும்பும் உடல் உணர்ந்து உண்பது உங்கள் தலையில் தான்! மக்கள், வாழ மற்றும் மூச்சு தேர்வு, விஷயங்களை செய்ய நேரம் எடுத்து, இடைநிறுத்தம் மற்றும் அது தேவைப்படும் போது மெதுவாக, பல்பணி மற்றும் விஷயங்களை மூலம் ஓடி விரும்புகிறேன் யார் விட தொப்பை கொழுப்பு பெற இரண்டு மடங்கு குறைவாக இருக்கும்.

படிப்பு

பிரவுன் பல்கலைக்கழகத்தில் உள்ள விஞ்ஞானிகள், பிரிட்டனின் 400 ஆண்களின் செயல்திறனைப் பற்றிக் கூறியது, அவர்களது எடையைப் பொருட்படுத்தாமல், ஒரு புதிய ஆட்சியைத் தேடும் முயற்சியில் ஈடுபட்டிருப்பதாகக் கூறினர். ஆராய்ச்சியாளர்கள், அவர்கள் எப்படி மனதில் விழிப்புடன் இருக்க வேண்டும் என்பதை தீர்மானிப்பதற்காக, தினசரி அடிப்படையில் 20 நாட்களுக்கு தங்கள் பழக்கங்களைக் கவனித்தனர்.

கவனத்தில் இருந்த பங்கேற்பாளர்கள், அவர்களுக்கு முன்னால் உள்ள உணவு மீது கவனம் செலுத்தி, தங்கள் உடல் உணர்ச்சிகளைக் கவனத்தில் எடுத்துக் கொண்டனர் மற்றும் சிறந்த முறையில் நிர்வகிக்கப்படும் அழுத்தம் மற்ற எடை இழப்பு உத்திகளுக்கும் மிகவும் பொருந்தக்கூடியதாக இருந்தது. அவர்கள் எடை நிர்வகிக்க முயற்சிகள் செய்து, உணர்வுபூர்வமான வாழ்க்கை விருப்பங்களை மற்றும் உணவு விருப்பங்களை செய்ய முடிந்தது. அவர்கள் ஒப்பிடும்போது, ​​பங்கேற்பாளர்கள், சிரமம் கவனம் செலுத்தும் முகமாக எதிர்கொண்டது, அவர்களின் மனதில் நேரத்தில் இரண்டு பணிகளுக்கு மேல் அர்ப்பணித்து இருந்தது மேலும் வலியுறுத்தினார் மற்றும் அவர்கள் உண்மையில் பசி இல்லை கூட, அவர்கள் முன் என்ன விஷயம் இல்லை, mindlessly சாப்பிட்டார். ஆய்வாளர்கள் உடல் ‘தன்னியக்க’ முறையில் இருப்பதுடன், சூழலைப் பற்றி அறியாதவர்களாகவும் குறிப்பிடப்படுகிறார்கள். இது ஒரு காரணியாகும், இது எடை அதிகரிப்பு மற்றும் மன உளைச்சல் ஆகியவற்றின் முக்கிய காரணியாகும்.

ஆய்வின் அடிப்படையில், விஞ்ஞானிகள் ஒரு உண்மையை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ள முடிந்தது, இது எடை இழப்புக்கு மிக முக்கியமானதாக உள்ளது. நீங்கள் முன்னால் உள்ள உணவை மட்டும் கவனம் செலுத்துவதற்கு ஒரு நிலையில் இருந்தால், கவனத்தைத் தவிர்த்து, நீங்கள் மிகவும் பசியாக இருக்கும்போது மட்டுமே சாப்பிடுங்கள் ஒரு சடங்காக). இவ்விதத்தில், நீங்கள் சஞ்சலமற்ற சிதைவுகளை உட்கொண்டு, சமூக சூழ்நிலைகளில் தவிர்க்க முடியாத உணவை தவிர்க்கவும், கட்டாயமாக உண்ணும் உணவை தவிர்க்கவும், உங்களை நன்கு கவனித்துக் கொள்ளும் நிலையில் இருக்க வேண்டும்.