ஒரு ஐந்து பேர் மோதல் மண்டலங்களில் மனநல நிலைக்கு ஆளாகிறார்கள்: ஐ.நா. – இந்தியாவின் ஐக்கிய செய்திகள்

ஒரு ஐந்து பேர் மோதல் மண்டலங்களில் மனநல நிலைக்கு ஆளாகிறார்கள்: ஐ.நா. – இந்தியாவின் ஐக்கிய செய்திகள்
உலக வெளியிட்ட நாள் : Jun 12 2019 9:05 AM

ஒரு ஐந்து பேர் மோதல் மண்டலங்களில் மனநல நிலைக்கு ஆளாகிறார்கள்: ஐ.நா.

ஐக்கிய நாடுகள் சபை, ஜூன் 12 (UNI) ஐ.நா. புள்ளிவிவரங்களின் அடிப்படையில் ஒரு புதிய அறிக்கையின்படி, மோதல் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் வாழும் ஒரு நபருக்கு மேற்பட்ட மனிதர்கள் பாதிக்கப்படுகின்றனர், உலக சுகாதார அமைப்பு (WHO) , அந்த மண்டலங்களில் மனநல சுகாதார சேவைகளில் முதலீடு செய்யப்படும் முதலீடு.
அமெரிக்காவில் பாதிக்கப்பட்டவர்களில் 22 சதவீதம் பேர் மனச்சோர்வு, பதட்டம் அல்லது பிந்தைய மனஉளைச்சல் சீர்குலைவு ஆகியவற்றைக் கண்டறிந்துள்ளனர். இது ஐக்கிய மாகாணத்தை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஆய்வுக்குரிய மருத்துவ இதழான லேன்ஸ்சில் வெளியிடப்பட்ட 129 ஆய்வுகளின் ஒரு பகுப்பாய்வைக் காட்டுகிறது.
“புதிய மதிப்பீடுகள், உடனடி மற்றும் நீடித்த முதலீட்டிற்கான வாதத்திற்கு இன்னும் அதிக எடையை சேர்க்க, அவசரநிலைகளில் மனநல நிலைமைகள் உள்ள மக்களுக்கு உதவுவதற்கான ஏற்கனவே நடைமுறையான நடைமுறை கருவிகளைக் கொண்டு, மனநல மற்றும் உளவியல் சார்ந்த ஆதரவு அனைத்து மக்களுக்கும் தேவை மோதல் மற்றும் அதன் பின்விளைவுகள் “என்று WHO இன் மனநல சுகாதார மற்றும் பொருள் துஷ்பிரயோகத் துறையின் பணிப்பாளராக பணிபுரியும் ஆசிரியரான Mark van Ommeren கூறினார்.

மேலும் செய்திகள்

12 ஜூன் 2019 | 3:29 PM

தென்மேற்கு சவூதி அரேபியாவில் விமான நிலையத்தில் ஏமனின் கிளர்ச்சி ஹியூட்டி இயக்கம் ஏவுகணை தாக்குதலில் குறைந்தது 26 பொதுமக்கள் காயமடைந்தனர்.

மேலும் பார்க்க..

Pak grants overflight access to Modi’s aircraft 12 ஜூன் 2019 | 3:26 PM

பாகிஸ்தான் பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் விமானம் ஜூன் 13, 14 ல் ஷிங்கி ஒத்துழைப்பு அமைப்பு (SCO) உச்சிமாநாட்டில் கலந்துகொள்ள கிர்கிஸ்தானில் பிஷ்கேக்கில் நடத்தியது.

மேலும் பார்க்க..

Mike Pompeo to visit India this month 12 ஜூன் 2019 | 2:56 PM

வாஷிங்டன், ஜூன் 12 (டி.என்.எஸ்) அமெரிக்க வெளியுறவு மந்திரி மைக் பாம்போ 25-26 ஜூனில் புது டெல்லியை சந்திப்பார் என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

மேலும் பார்க்க..

Hong Kong extradition: Police and protesters clash 12 ஜூன் 2019 | 2:55 PM

ஹாங்காங், ஜூன் 12 (UI) ஹாங்காங் போலீஸ் ஒரு சர்ச்சைக்குரிய சரணடைந்த மசோதா மீது வளர்ந்து வரும் கோபத்தில் மத்தியில் பாராளுமன்ற storming எதிர்ப்பாளர்கள் நிறுத்த மிளகு ஸ்ப்ரே மற்றும் batons பயன்படுத்தப்படுகிறது.

மேலும் பார்க்க..

படத்தை