டி போயர்: “அவர் PSG உடன் இணைந்தால் டி லிக்ட் தவறு செய்கிறார்” – Sport English

டி போயர்: “அவர் PSG உடன் இணைந்தால் டி லிக்ட் தவறு செய்கிறார்” – Sport English

மாத்ஜிஸ் டி லிக்ட் பரிமாற்ற சரித்திர உலகம் முழுவதும் தலைகீழாகத் தொடர்கிறது. அவர் தனது கோடை விடுமுறையிலிருந்து திரும்பி வரும் வரையில் எதிர்காலத்தை முடிவெடுப்பதற்கு மறுப்புத் தெரிவிக்காத நிலையில், அடுத்த பருவத்தில் பார்காவில் தனது சிறந்த நண்பரான ஃபிரென்ஸி டி ஜோங் இல் சேரலாமா என்று பார்க்க வேண்டும்.

லெஜண்ட்ஸ் டிராபி கால்பந்து போட்டியின் ஒரு பகுதியாக இருக்கும் ரொனால்டோ டி போயர், தனது குடிமகனின் பெரிய முடிவைப் பற்றி பேசியுள்ளார். “அவர் பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் சேர சிறந்த வழி என்று நான் நினைக்கவில்லை இது ஒரு பெரிய குழு ஆனால் அவர்கள் உயரடுக்கின் மத்தியில் இல்லை மற்றும் அவரது பாணியில் அங்கு அபிவிருத்தி இல்லை.”

கிளப் லீக்ட் இணைந்திருக்க வேண்டும் என, டி போயர் கூறினார்: “(மான்செஸ்டர்) நகரம் அல்லது பார்சிலோனா அவரது பாணியில் சிறந்த பக்கங்களிலும் இருக்கும், நான் உறுதியாக இருக்கிறேன். அவர் திறமை நிறைய ஒரு வீரர் மற்றும் அற்புதமான பருவம்.அவரது பாணியை பார்காவில் பொருத்த முடியும், ஏனென்றால் அது அஜாக்ஸுக்கு மிகவும் வித்தியாசமானது அல்ல, அவர் வெற்றி பெறுவார். ” போயர் முடித்தார்.