போக்மொன் வாள் மற்றும் ஷீல்ட் – பாலிங்கில் மச்சோக் திகிலடைகிறது

போக்மொன் வாள் மற்றும் ஷீல்ட் – பாலிங்கில் மச்சோக் திகிலடைகிறது

போகிமொன் ஸ்வாட் மற்றும் ஷீல்டுகளில் , பயிற்சியாளர் பாக்கெனை சந்திப்பதால் அவர்கள் கலர் பகுதியையும் அதன் “காட்டுப்பகுதிகளையும்” ஆராய்கின்றனர். போகிமொன் லெட்’ஸ் கோ இன் சந்திப்புகளைப் போலவே, வீரர்கள், . சில சந்தர்ப்பங்களில், அந்த போகிமொன் காணக்கூடியதாக இருக்கும், ஆனால் சில நேரங்களில் அவை சீரற்றதாக இருக்கும். வீரர்கள் தங்கள் கவனத்தை ஈர்க்க அவர்கள் ஓடிவிடும் என்று முட்டாள் போகிமொன் மீது க்ளிப் செய்ய விருப்பம், அல்லது அவர்கள் விசில் வேண்டும்.

மற்றும் சில நேரங்களில், ஒரு கோபமாக Machole வெறுமனே மிகவும் திகிலூட்டும் Pokémon என்கவுண்டர் உங்கள் கழுதை கீழே துரத்த வேண்டும்.

செவ்வாயன்று, Nintendo E3 மணிக்கு ஒரு Treehouse Livestream போது போகிமொன் வாள் மற்றும் ஷீல்ட் இருந்து புதிய விளையாட்டு காட்டியது. உயரமான புல்வெளிகளால் இயங்கும் மச்சோப் பற்றி அழகாக Wingull மிதந்து மற்றும் அபிமான லில் இருந்தன. ஆனால் இந்த ஒரு மச்சோல் மக்கள் மற்றும் நரகத்தில் அவுட் விடுவித்தது.

அதன் மகத்தான மொத்தமாக தொடர்பற்ற பல்வேறு காரணங்களுக்காக மச்சோக் குழப்பம் உள்ளது. ஒன்று, அது உண்மையில் எந்த உடையை அணிந்து கொள்வதில்லை; அந்த கால்கள் மற்றும் ஒரு பெல்ட் போல தங்கள் உடல்களில் வெறும் அடையாளங்கள் உள்ளன.

ஒரு பதுங்கு குழி மூலம் துரத்தப்பட்டிருக்கும், ஐந்து-கால் மோனோயிட் போகிமொன் போகிமொன் வாள் மற்றும் ஷீல்ட் ஃப்ரீ-ரோமிங், தரையில்-நிலை கேமரா மூலம் மிகவும் திகிலடைந்துள்ளது. போகிமொன் லெட்’ஸ் செல்லி, புலத்தின் கண்ணோட்டத்தை ஒரு மேல்-கீழ் கண்ணோட்டத்தில் வரையறுத்துள்ளார், மேலும் அந்த விளையாட்டில் போகிமொன் இங்கே ஒலி ‘மச்சோக்’ என கடுமையாக இல்லை.

வாள் மற்றும் கேடயத்தில் உள்ள கனவுகள் தூண்டுவதற்கு உத்தரவாதம் செய்யப்பட்ட ஒரே போகிமொன் மட்டுமில்லை. Vespiqueen இன் இந்த ஸ்கிரீன்ஷாட்டை அடிப்படையாகக் கொண்டு, மனிதநேய அளவிலான போகிமொன் ஒரு திகிலூட்டும் மோதல் என்று தெரிகிறது. மற்றும் பெரிய போகிமொன் பற்றி அனைத்து என்று ஒரு விளையாட்டு, அது சில மக்கள் சங்கடமான செய்ய நடக்கிறது.

போகிமொன் வாள் மற்றும் ஷீல்ட் நவம்பர் 15 இல் நிண்டெண்டோ ஸ்விட்சுக்கு வருகின்றன.