'கங்கனா ரனவுட் எனது கணவருடன் டேட்டிங் செய்து கொண்டிருந்தார், என் மகள் எப்படி இருப்பார் என்று நான் எப்படி சொல்ல முடியும்?': ஜரினா வஹாப் ஆதித்யா பஞ்சோலிக்கு டி.என்.ஏ.

'கங்கனா ரனவுட் எனது கணவருடன் டேட்டிங் செய்து கொண்டிருந்தார், என் மகள் எப்படி இருப்பார் என்று நான் எப்படி சொல்ல முடியும்?': ஜரினா வஹாப் ஆதித்யா பஞ்சோலிக்கு டி.என்.ஏ.

கங்கனா ரானுட் தாக்குதல் மற்றும் சுரண்டல் வழக்கில் தனது கணவர் ஆதித்யா பஞ்சோலியின் பாதுகாப்புக்காக ஜரினா வஹாப் வெளியே வருகிறார். “உறவு முடிந்துவிட்டது, அல்லது மற்ற நபர் சென்றார் என்பதால் நீங்கள் யாரோ ஒருவருக்கொருவர் உறவு இருக்க முடியாது பின்னர் திடீரென்று கற்பழிப்பு அவரை குற்றம் சாட்ட முடியாது. இது சரியாக இல்லை,” என்று அவர் கூறினார்.

Zarina Wahab comes in defence of her husband in Kangana Ranaut's assault case

புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஜூன் 12, 2019, 11:04 PM IST

ஆதித்யா பஞ்சோலியின் மனைவி மற்றும் நடிகர் ஜரினா வஹாப் தனது கணவனை பாதுகாப்பதற்காக வெளியே வந்தார். கஞ்சனா ரனவுட்டின் தாக்குதல் மற்றும் சுரண்டல் வழக்கில் பஞ்சோலிக்கு எதிராக வழக்கு தொடர்ந்தார். அவள் வேறு எவரையும் விட கணவனை நன்றாக அறிந்திருப்பதாகவும், அவளிடம் இருந்து ஒருபோதும் மறைக்கவில்லை என்றும் அவள் சொன்னாள். உறவு முடிந்துவிட்டால் அல்லது ஒருவர் நின்றுவிட்டால், அவருடன் பல வருடங்களாக உறவு கொண்டிருந்ததால், கற்பழிப்புக்காக ஒருவரை குற்றஞ்சாட்ட முடியாது என்று ஜரினா கூறினார்.

இந்த ஆண்டு முன்னதாக, முன்னதாக, கங்கனா ரனவ் மும்பை வர்சாவா பொலிஸிற்கு ஒரு மின்னஞ்சல் விண்ணப்பத்தை அனுப்பியிருந்தார், 13 ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் நடந்த ஒரு ‘தாக்குதல் மற்றும் சுரண்டல்’ சம்பவத்தின் விவரங்களை பகிர்ந்து கொண்டார். இந்த விஷயத்தில், ஆதியா பச்சோலி சில சமயங்களில் கங்காணனுக்கு எதிரான ஒரு அவதூறு வழக்கு தாக்கல் செய்திருந்தார். கங்கனாவின் குற்றச்சாட்டுகளுக்கு பதிலளித்து அவற்றை பொய் என்று கூறி, ஆதித்யா முன்னர் கூறியது: “இது எனக்கு எதிரான ஒரு சதியாகும், வெர்சோவா போலீசார் ஏப்ரல் 25 ம் தேதி என் வீட்டு வாசலில் ஒரு அறிவிப்பு வந்தபோது ஆச்சரியப்பட்டேன்.”

இப்போது, ​​ஆதிக்ஷாவின் மனைவி ஜரினா வஹாப் இந்த விஷயத்தில் டெக்கான் குரோனிக்கிடம் ஒரு பேட்டியில் திறந்துள்ளார். தினசரி மேற்கோள் காட்டி Zarina, “உறவு முடிந்துவிட்டது, அல்லது மற்ற நபர் சென்றார், ஏனெனில் நீங்கள் பல ஆண்டுகளாக யாரோ ஒரு உறவு இருக்க முடியாது பின்னர் திடீரென்று கற்பழிப்பு அவரை குற்றம் சாட்டு. இது சரியாக இல்லை.” “நான் வேறு யாரையும் விட அவரை நன்றாக அறிவேன், அவர் என்னிடமிருந்து எதையும் மறைக்கவில்லை, கடந்த காலத்தில் என்ன நடந்தது என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, அவர் எந்த தவறையும் செய்யவில்லை” என்று தினமும் கூறினார்.

2017 ஆம் ஆண்டில், சிங்கின் திரைப்படத்தை ஊக்குவிக்கும்போது, ​​பல நேர்காணல்களில் ஆதித்யா பானோலிக்கு எதிரான தாக்குதல்களுக்கு கங்கனா வழக்கு தொடர்ந்தார் . கங்கனா உதவிக்காக ஜெரினாவிற்கு வந்திருந்தாலும், வீண் போகவில்லை என்று கூறியிருந்தார். அதைப் பற்றி வினா எழுப்பியபோது, ஜரினா பின்க்வில்லாவிடம் கூறினார், “என் கணவர் (ஆதித்யா) நான்கு மற்றும் ஒரு அரை ஆண்டுகளுக்கு அவர் டேட்டிங் செய்து கொண்டிருந்தார், அதனால் அவள் எப்படி என் மகள் போல் இருக்கிறாள் என்று சொல்ல முடியுமா?

இதற்கிடையில், கங்கனா தனது எதிர்வரும் படமான ‘மன ஹே கியா’ வெளியீட்டிற்கு தயார்படுத்துகிறார். இதில் அவளது ராணி இணை நட்சத்திரமான ராஜ்குமாரா ராவுடன் நடிக்கிறார். ஏக்தா கபூர் தயாரிப்பு, இந்த ஆண்டு ஜூலை 26 அன்று திரையரங்குகளில் அடிக்கப்பட உள்ளது.