சல்மான் கான், கத்ரீனா கைஃப் சிறப்பு சகாப்தம் குடும்பங்கள் இந்தியா-பாக்கிஸ்தானின் போது பிரிக்கப்பட்ட … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

சல்மான் கான், கத்ரீனா கைஃப் சிறப்பு சகாப்தம் குடும்பங்கள் இந்தியா-பாக்கிஸ்தானின் போது பிரிக்கப்பட்ட … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

நடிகர்கள் சல்மான் கான் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப் ஆகியோர் தற்போது தங்கள் படத்தின் வெற்றிக்கு பாராட்டுகிறார்கள். இருவரும் புதன்கிழமை மெஹ்பூப் ஸ்டுடியோவில் படத்தின் சிறப்புத் திரையிடல் நிகழ்ச்சியை 1947 இல் பிரிந்தபோது பிரிக்கப்பட்டபோது, ​​அவர்களோடு சில நேரம் செலவிட்டனர். அதே காட்சியில் படத்தின் ஒரு முக்கிய பகுதியாகும்.

சல்மானும் வெள்ளை நிற கருப்பு நிறத்தில் இருந்தபோது, ​​கத்ரீனா ஒரு கருப்பு உடை இருந்தது. அவர்கள் சத்தமிட்டனர் மற்றும் அவர்களுடன் படங்களுக்கு காட்டினர். பாரதப் பார்ட்டி பார்ட்டிக்குப்பின் இருந்து சல்மான் கதாபாத்திரத்தின் பயணத்தை 2010 ஆம் ஆண்டு வரை சுழல்கிறது. படத்தில் பார்ட்டின்போது அவர் தந்தை மற்றும் சகோதரி ஆகியோரிடமிருந்து பிரிக்கப்பட்டவுடன் அவரது கதை தொடங்குகிறது.

மெஹ்பூப் ஸ்டுடியோவில் சல்மான் கான் மற்றும் கத்ரீனா. (வார்ந்தர் சாவ்லா)

சல்மான் கான் ஒரு வயதான பெண்ணை உதவுகிறார். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

இந்தியா-பாக்கிஸ்தான் பிரிவின் சாட்சிகளின் குடும்பங்களுடன் சல்மான் கான் அரட்டை அடிப்பார். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

சல்மான் கான் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப் இந்தியா-பாக்கிஸ்தான் பிரிவின் சாட்சிகளைச் சந்திப்பார்கள். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

சல்மான் கான், கத்ரீனா கைஃப் இந்தியா-பாக்கிஸ்தான் பிரிவின் சாட்சிகளின் குடும்பங்களுடன் சிறிது காலம் செலவழித்தார். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

ட்விட்டரில் திரையிடல் மூலம் சல்மான் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், “1947 நிகழ்வுகள் மற்றும் பகிர்வை அனுபவித்த உண்மையான குடும்பங்களுக்கு # பாராட்டின் சிறப்பு திரையிடல். அவர்கள் அனைவரையும் சந்திக்க மகிழ்ச்சி! உண்மையான # பாரத் குடும்பங்களுக்கு வணக்கம். ”

1947 நிகழ்வுகள் மற்றும் பகிர்வு நிகழ்ந்த உண்மையான குடும்பங்களுக்கு # பாராட்டின் சிறப்பு திரையிடல். அவர்கள் அனைவரையும் சந்திக்க மகிழ்ச்சி! உண்மையான # பாரத் குடும்பங்களுக்கு pic.twitter.com/sThayWsMZr க்கு வணக்கம்

– சல்மான் கான் (@ பீங் சால்மான் கான்) ஜூன் 12, 2019

பாரத், நேர்மறை விமர்சகர்களுக்கு திறக்கப்பட்டு, ஏற்கனவே உள்நாட்டு பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ. 167 கோடி திரட்டியது. 2019 ஆம் ஆண்டின் மிக உயர்ந்த பாலிவுட் திறந்த இயக்குனராக 42.30 கோடி ரூபாய் முதல் நாள் வசூலிக்கப்பட்டது. இது சல்மான் மிகப்பெரிய தொடக்கமாகவும், மிகப்பெரிய ஈத் திறப்பாளராகவும், இந்த ஆண்டின் மிக உயர்ந்த இரண்டாவது படமாகவும் உள்ளது. ரூ. 100 கோடியை கடந்து தனது 14 வது தொடர்ச்சியான படம் இதுவாகும்.

ஆயா நா டூ படத்தின் ஒரு உணர்ச்சிப் பாடல் இந்த திங்களன்று வெளியிடப்பட்டது. சல்மான் தனது குடும்பத்தை எப்படி தனது குடும்பத்தினர் தனது தந்தை, ஜாக்கி ஷிராஃப், பிரிவினைக்கு இடையில் இருந்து பிரிக்கப்பட்டதைப் பற்றி தனது கதையைத் தொடங்குகிறார். அவர் காட்ரினா மற்றும் சுனில் ஆகியோருடன் சேர்ந்து அவரது காணாமல் போன குடும்ப உறுப்பினர்களைப் பாடுவதற்கு எதிர்ப்புத் தெரிவிக்கும்போது அவர் பாதிக்கப்படுகிறார். இந்த படத்தில் அவரது வாழ்க்கை முழுவதும் அவரது போராட்டங்களின் தோற்றத்தையும் இது காட்டுகிறது.

மேலும் வாசிக்க: அர்ஜுன் கபூர் புதிய ஷர்ட்லெஸ் பிக், காதலியான மல்லிகா அரோரா உள்ள தசைகள் தசைகள் அவரை அனைத்து பாராட்டு

அலி அப்பாஸ் ஜாபர் இயக்கத்தில் இயக்கிய, பாரத் என்பது 2014 ஆம் ஆண்டு தென் கொரிய திரைப்படமான ஓட் டு என் தந்தையின் அதிகாரப்பூர்வ தழுவலாகும். அஜித்தின் 2017 திரைப்படமான டைகர் ஜின்டா ஹாயில் கத்ரீனா மற்றும் சல்மான் ஆகியோர் முன்னதாக சேர்ந்து வேலை செய்தனர்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் வெளியீடு: ஜூன் 12, 2019 21:17 IST