டுவேன் 'தி ராக்' ஜான்சனின் நிகர மதிப்பு உங்களை வியர்வை செய்யும் – சர்வதேச வணிக டைம்ஸ், இந்தியா

டுவேன் 'தி ராக்' ஜான்சனின் நிகர மதிப்பு உங்களை வியர்வை செய்யும் – சர்வதேச வணிக டைம்ஸ், இந்தியா
டுவைன் ஜான்சன்

படங்களை

டுவேன் ஜான்சன், அவரது மேடை பெயரான தி ராக் மூலமாக மக்களுக்கு பிரபலமானவர். அமெரிக்க நடிகர் முன்பு தனது தொழில் வாழ்க்கையின் முந்தைய நாட்களில் போராடினார் ஆனால் ஃபோர்ப்ஸ் படி, ஜுனியம்ஜி நடிகர் நிகர மதிப்பு 165 மில்லியன் டாலர் என்று கூறப்படுகிறது.

நடிப்பு தவிர, டுவேன் ஜான்சன் தனது சொந்த தயாரிப்பு நிறுவனமான செவன் பக்ஸ் புரொடக்சன்ஸ் நிறுவனத்தை சொந்தமாக வைத்திருக்கிறார். பிராண்ட் ஒப்புதலுக்காக மிகப்பெரிய கட்டணத்தை வசூலிக்க அவர் பிரபலமாக உள்ளார். மீண்டும் 2018 ஆம் ஆண்டில், ஆர்மோர் ஆல் அன்ட் ஆர்மோர்ஸுடன் ஒப்பந்தம் செய்து $ 15 மில்லியனையும், ஃபோர்ப்ஸால் முந்தைய அறிக்கை மூலம் ஃபோர்டுடனான மற்றொரு $ 15 மில்லியனையும் அவர் செய்தார்.

நீங்கள் Instagram மீது டுவேன் ஜான்சன் பின்பற்ற என்றால், அவர் குடிக்கும் டெக்கீலா நேசிக்கிறார் என்று உண்மையில் தெரியும். WWE மல்யுத்த வீரர் டெக்யுலாவை பல மில்லியனுக்கும் அதிகமான டாலர் வணிகத்திற்கு திருப்புகிறார். அவரது Instagram பதிவுகள் படி, நாம் விரைவில் சந்தையில் ஜான்சன் சொந்த டெக்யுலா பிராண்ட் பார்க்க வேண்டும்.

வரும் மாதங்களில் டுவேன் ஜான்சன் பல சுவாரசியமான திட்டங்களைக் கொண்டிருக்கிறார். அவரது எதிர்கால திட்டங்களில் இருந்து அவர் மீண்டும் உலகின் மிக உயர்ந்த ஊதியம் பெற்ற நடிகராக ஆகிறார்.

பேவாட்ச் திரைப்பட நட்சத்திரம் கடைசியாக ஸ்டீபன் மெர்ச்சண்டின் வாழ்க்கை வரலாற்று நகைச்சுவை-நாடகம் திரைப்படமான சண்டை விடாமல் என்னுடைய குடும்பத்தில் காணப்பட்டது. அவரது தயாரிப்பு நிறுவனமான செவன் பக்ஸ் புரொடக்சன்ஸ் தலைமையிலும் , அவர் சச்சரி லெவியின் ஷாஸம் தயாரித்திருந்தார் ! திரைப்பட.

டுவைன் ஜான்சன் ஹாப்களாக நடித்தார், வரவிருக்கும் நண்பரான காப் அதிரடி படமான ஹொப்ஸ் & ஷா – தி ஃபாஸ்ட் அண்ட் தி ஃபுரியஸ் ஃபிராங்க்ஸில் இருந்து ஸ்பினலிஃப். ஜேசன் ஸ்டாடம், இட்ரிஸ் எல்பா, ஹெலன் மிரென் மற்றும் வனேசா கிர்பி ஆகியோருடன் ஜான்சன் திரைப் பகிர்வுடன் படம் இடம்பெறும்.

ஹொப்ஸ் மற்றும் ஷா ஆகியோருக்கு பிறகு, ரசிகர்கள் ஜேக் கச்டனின் வரவிருக்கும் அதிரடி-சாகச நகைச்சுவைத் திரைப்படமான ஜூமன்ஜி 3 இல் பார்க்க வருவார்கள். முன்னதாக வெளியான வெளியீட்டிற்கு Jumanji: Welcome to the Jungle ஒரு நேரடி தொடர்ச்சியாக இந்தத் திரைப்படம் செயல்படும். டிசம்பர் 13, 2019 இல் வெளியிடப்படவுள்ள இந்த படம், முந்தைய பகுதியிலிருந்து நடிகர்களை மீண்டும் கொண்டுவரும்.

இறுதியாக, ட்வைன் ஜான்சன் ஜூலை 2020 இல் வெளியிடப்பட உள்ள மற்றொரு பெரிய வரவுசெலவுத் திரைப்படம் ஆகும். முன்னாள் WWE சாம்பியன் டிஸ்னியின் ஜங்கிள் குரூஸ் படத்தில் நடிப்பார். 1930 களில் பெரும் மனச்சோர்வின் போது, ​​ஜான்சன் நடித்த ஆற்றங்கரையில் ஒரு கேப்டன், ஒரு விஞ்ஞானி மற்றும் அவரது சகோதரர் காட்டில் ஒரு பிரசங்கத்தை எடுக்கும் புகழ்பெற்ற மரம் கண்டுபிடிக்கிறார்.