புகைப்படங்கள்: சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா, தாரா சதுரியா, சோனாக்ஷி சின்ஹா ​​மற்றும் பலர் கரண் ஜோஹரின் பிறந்தநாள் விழாவில் கலந்து கொள்கின்றனர் – பின்கீலா

புகைப்படங்கள்: சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா, தாரா சதுரியா, சோனாக்ஷி சின்ஹா ​​மற்றும் பலர் கரண் ஜோஹரின் பிறந்தநாள் விழாவில் கலந்து கொள்கின்றனர் – பின்கீலா

பிரபல திரைப்பட இயக்குனர் கரண் ஜோஹர் சமீபத்தில் தனது பிறந்தநாள் விழாவில் கலந்து கொண்டார். சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா, தாரா சுடரியா, கத்ரீனா கைஃப், விக்கி கௌஷல், சோனாக்ஷி சின்ஹா ​​மற்றும் பலர் உட்பட பல பாலிவுட் பிரபலங்கள் கலந்து கொண்டனர். சமீபத்திய படங்களை பாருங்கள்.

தற்போது கரன் ஜோஹர் பாலிவுட் திரைப்படத் துறையில் மிகவும் பிரபலமானவர் மற்றும் பிரபலமான திரைப்பட இயக்குநர்களில் ஒருவர். குச் குச் ஹோட்டா ஹாய் என்ற படத்தில் இயக்குனராக அறிமுகமான கரன், ஒரு குறுகிய நேரத்திற்குள் பாலிவுட்டின் புகழ்பெற்ற இயக்குனர் தயாரிப்பாளராக தன்னை ஒரு முக்கிய அம்சமாகக் கொண்டுள்ளார். கடந்த சில ஆண்டுகளில், அவர் கபீ அல்விதா நா கெஹ்னா, மை நேம் இஸ் கான், பத்ரிநாத் கி துல்ஹனியா, ராசி, கேசரி மற்றும் பலர் உட்பட பல படங்களையும் தயாரித்து இயக்கினார்.

திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் அண்மையில் அவரது வீட்டிலுள்ள தாமதமான பிறந்தநாள் விருந்தில் கலந்து கொண்டார், இது திரைப்படக் கூட்டமைப்பிலிருந்து பல பிரபலங்கள் கலந்து கொண்டது. கரண் வீட்டிற்கு வரும் போது சிதார் மல்ஹோத்ரா , தாரா சுத்தரியா, கார்டிக் ஆரியன், சோனாக்ஷி சின்ஹா , ராஜ்குமர ராவ், விக்கி கவுஷால், கத்ரீனா கைஃப் , ஜனவி கபூர், இஷான் கடார், கியரா அத்வானி, ராணா தாகுபாட்டி மற்றும் பலர் துண்டித்தனர். மேலும், குறிப்பிட்ட திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்களான சித்தார்த் ராய் கபூர், அனுராக் காஷ்யப் மற்றும் ஃராரா கான் ஆகியோரும் பாப்பராசிகளால் துண்டிக்கப்பட்டனர்.

கீழே உள்ள பிரபலங்களின் படங்களை பாருங்கள்:

கரன் ஜோஹர் டிரைவ், குட் நியூஸ் மற்றும் ப்ராஹ்மாஸ்ட்ரா ஆகியவை அடங்கும் அடுத்த ஆண்டுகளில் பல திட்டங்கள் உள்ளன. டிரைவ் நடிகர் சுசந்த் சிங் ராஜ்புட் மற்றும் ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸ் ஆகியோர் முன்னணி கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். மறுபுறம், குட் நியூஸ் படத்தில் அக்ஷய் குமார் , கரீனா கபூர் கான், கியரா அத்வானி மற்றும் தில்ஜீத் தோஸன்ஜ் ஆகியோர் முக்கிய பாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். பிரம்மந்திர நட்சத்திரங்கள் அமிதாப் பச்சன், ரன்பீர் கபூர் , அலியா பட் , அக்னினேனி நாகார்ஜுனா மற்றும் மவுனி ராய் ஆகியோர் முன்னணி கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கின்றனர்.

(மேலும் வாசிக்க: விக்னே கௌஷல் நடிகருக்கான பூட் என்ற பெயரை வழங்குவதற்காக ராம் கோபால் வர்மாவுக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் கரன் ஜோகர் )