கடைசி வண்டு: எட்டு தசாப்தங்களுக்குப் பிறகு, வோக்ஸ்வாகன் உற்பத்தி வரிசையை உருட்டுகிறது – தி இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ்

கடைசி வண்டு: எட்டு தசாப்தங்களுக்குப் பிறகு, வோக்ஸ்வாகன் உற்பத்தி வரிசையை உருட்டுகிறது – தி இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ்

கடைசி வண்டு: எட்டு தசாப்தங்களுக்குப் பிறகு, வோக்ஸ்வாகன் உற்பத்தி வரியை உருட்டுகிறது https://indianexpress.com/photos/world-news/volkswagen-last-beetle-germany-mexico-nazi-5824715/

வோக்ஸ்வாகன் வண்டு, வோக்ஸ்வாகன் வண்டு புகைப்படங்கள், வோக்ஸ்வாகன் இன்க், வோக்ஸ்வாகன் வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வோக்ஸ்வாகன் மோட்டார்கள்,

வோக்ஸ்வாகன் தனது பீட்டில் மாடலின் கடைசி பதிப்பை ஜூலை 2019 இல் மெக்ஸிகோவின் பியூப்லாவில் உள்ள தனது ஆலையில் நிறுத்தி வருகிறது, 1938 முதல் எட்டு தசாப்தங்களாக நீடித்த வரலாற்றில் பல விஷயங்களை அடையாளப்படுத்தும் ஒரு வாகனத்திற்கான சாலையின் முடிவானது. (AP)

வோக்ஸ்வாகன் வண்டு, வோக்ஸ்வாகன் வண்டு புகைப்படங்கள், வோக்ஸ்வாகன் இன்க், வோக்ஸ்வாகன் வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வோக்ஸ்வாகன் மோட்டார்கள்,

இந்த மே 26, 1938 கோப்பு புகைப்படத்தில், ஜெர்மனியின் லோயர் சாக்சனியில் உள்ள ஃபாலெர்ஸ்லெபனில் உள்ள வோக்ஸ்வாகன் கார் தொழிற்சாலைக்கு மூலக்கல்லாக அமைக்கும் விழாவில் ஜெர்மன் நாஜி தலைவர் அடோல்ஃப் ஹிட்லர் பேசுகிறார். (ஆந்திர)

வோக்ஸ்வாகன் வண்டு, வோக்ஸ்வாகன் வண்டு புகைப்படங்கள், வோக்ஸ்வாகன் இன்க், வோக்ஸ்வாகன் வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வோக்ஸ்வாகன் மோட்டார்கள்,

காரின் அசல் வடிவமைப்பு – நான்கு அல்லது ஐந்து பேர் அமர்ந்திருக்கும் வட்டமான நிழல், கிட்டத்தட்ட செங்குத்து விண்ட்ஷீல்ட் மற்றும் பின்புறத்தில் காற்று குளிரூட்டப்பட்ட இயந்திரம் – ஆஸ்திரிய பொறியியலாளர் பெர்டினாண்ட் போர்ஷே ஆகியோரிடம் காணலாம், அவர் அடோல்ஃப் ஹிட்லரின் திட்டத்தை நிறைவேற்றுவதற்காக பணியமர்த்தப்பட்டார். கார் “. (ஆந்திர)

வோக்ஸ்வாகன் வண்டு, வோக்ஸ்வாகன் வண்டு புகைப்படங்கள், வோக்ஸ்வாகன் இன்க், வோக்ஸ்வாகன் வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வோக்ஸ்வாகன் மோட்டார்கள்,

பிரிட்டிஷ் ஆக்கிரமிப்பு அதிகாரிகளின் மேற்பார்வையின் கீழ் ஒரு சிவிலியன் கார் தயாரிப்பாளராக மீண்டும் தொடங்கப்பட்டது, வோக்ஸ்வாகன் தொழிற்சாலை 1949 ஆம் ஆண்டில் ஜெர்மனி அரசாங்கத்திற்கும் லோயர் சாக்சோனி மாநிலத்திற்கும் மாற்றப்பட்டது, இது நிறுவனத்தின் ஒரு பகுதியைக் கொண்டுள்ளது. (ஆந்திர)

வோக்ஸ்வாகன் வண்டு, வோக்ஸ்வாகன் வண்டு புகைப்படங்கள், வோக்ஸ்வாகன் இன்க், வோக்ஸ்வாகன் வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வோக்ஸ்வாகன் மோட்டார்கள்,

கோல்ஃப் போன்ற புதிய முன் இயக்கி மாதிரிகள் பொறுப்பேற்றதால் வொல்ஃப்ஸ்பர்க்கில் உற்பத்தி 1978 இல் முடிந்தது. ஆனால் பீட்டில் இன்னும் இறக்கவில்லை. மெக்ஸிகோவில் 1967 முதல் 2003 வரை உற்பத்தி தொடர்ந்தது – ஜெர்மனியில் கார் தயாரிக்கப்பட்டதை விட நீண்டது. (ஆந்திர)

வோக்ஸ்வாகன் வண்டு, வோக்ஸ்வாகன் வண்டு புகைப்படங்கள், வோக்ஸ்வாகன் இன்க், வோக்ஸ்வாகன் வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வோக்ஸ்வாகன் மோட்டார்கள்,

மாற்றியமைக்கப்பட்ட கோல்ஃப் மேடையில் முற்றிலும் ரெட்ரோ பதிப்பு உருவாக்கப்பட்ட புதிய பீட்டில் – 1998 ஆம் ஆண்டில் ஃபெர்டினாண்ட் போர்ஷின் பேரனான தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ஃபெர்டினாண்ட் பீச்சின் கீழ் பழைய பீட்டலின் அழகிய, வழக்கத்திற்கு மாறான ஒளி வீசுகிறது. 2012 ஆம் ஆண்டில், பீட்டில் வடிவமைப்பு சற்று மெல்லியதாக மாற்றப்பட்டது. (ஆந்திர)

வோக்ஸ்வாகன் வண்டு, வோக்ஸ்வாகன் வண்டு புகைப்படங்கள், வோக்ஸ்வாகன் இன்க், வோக்ஸ்வாகன் வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வோக்ஸ்வாகன் மோட்டார்கள்,

டீசல் உமிழ்வு சோதனைகளில் ஏமாற்றுவதற்காக கார்கள் மீதான ஊழலில் இருந்து மீண்டு வருவதால் வண்டுகளின் முடிவு வோக்ஸ்வாகனுக்கு ஒரு திருப்புமுனையாகும். (ஆந்திர)

வோக்ஸ்வாகன் வண்டு, வோக்ஸ்வாகன் வண்டு புகைப்படங்கள், வோக்ஸ்வாகன் இன்க், வோக்ஸ்வாகன் வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வோக்ஸ்வாகன் மோட்டார்கள்,

பேட்டரி மூலம் இயக்கப்படும் காம்பாக்ட் ஐடி 3 இன் வெகுஜன உற்பத்திக்கு நிறுவனம் தயாராகி வருகிறது, இது ஒரு வெகுஜன சந்தையில் மின்சார இயக்கத்தை கொண்டு வருவதன் மூலம் பீட்டில் மற்றும் கோல்ஃப் போன்ற தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்று நிறுவனம் கணித்துள்ளது. படத்தில்: மத்திய இஸ்ரேலின் யாகூமில் “பீட்டில் கிளப்பின்” வருடாந்திர கூட்டத்தின் போது காட்டப்படும் வோக்ஸ்வாகன் வண்டுகளில் காணப்படும் வி.டபிள்யூ வண்டுகள் கார் பொம்மைகளின் தொகுப்பு. (ஆந்திர)

வோக்ஸ்வாகன் வண்டு, வோக்ஸ்வாகன் வண்டு புகைப்படங்கள், வோக்ஸ்வாகன் இன்க், வோக்ஸ்வாகன் வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வோக்ஸ்வாகன் மோட்டார்கள்,

சின்னமான வோக்ஸ்வாகன் மாடலின் நவீன பதிப்பு புதன்கிழமை உற்பத்தியை நிறுத்துவதற்கு அமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் மெக்ஸிகோ நகரத்தின் புறநகரில் உள்ள குவாடெபெக்கில் இன்னும் எந்தவிதமான அசுத்தமான அசல் காம்பாக்ட் கார்களை நம்பியிருக்கிறார்கள், அவற்றின் மலிவு, மறுசீரமைப்பு மற்றும் பகுதியைக் கையாளும் திறன் ஆகியவற்றைப் பாராட்டினர். செங்குத்தான தெருக்கள். (ஆந்திர)

வோக்ஸ்வாகன் வண்டு, வோக்ஸ்வாகன் வண்டு புகைப்படங்கள், வோக்ஸ்வாகன் இன்க், வோக்ஸ்வாகன் வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வண்டு உற்பத்தி முடிவடைகிறது, வோக்ஸ்வாகன் மோட்டார்கள்,

பீட்டலின் 5,961 இறுதி பதிப்பு பதிப்புகள் கடைசியாக ஜூலை 10 ஆம் தேதி பியூப்லாவில் நடந்த விழாக்களுக்குப் பிறகு ஒரு அருங்காட்சியகத்திற்கு செல்கின்றன. (ஆந்திர)