கரீனா கபூர் கான் மற்றும் அவரது செல்ஃபிகள் லண்டனை எடுத்துக் கொள்கின்றன, ஏனெனில் அவர் எந்தவிதமான ஒப்பனை தோற்றத்தையும் காட்டவில்லை; அதைப் பாருங்கள் – பிங்க்வில்லா

கரீனா கபூர் கான் மற்றும் அவரது செல்ஃபிகள் லண்டனை எடுத்துக் கொள்கின்றன, ஏனெனில் அவர் எந்தவிதமான ஒப்பனை தோற்றத்தையும் காட்டவில்லை; அதைப் பாருங்கள் – பிங்க்வில்லா

கரீனா கபூர் கானின் சமீபத்திய செல்பி இணையத்தை வென்றது, ஏனெனில் அவர் ஒரு ஒப்பனை தோற்றத்தையும் காட்டவில்லை; அதைப் பாருங்கள்

கரீனா கபூர் கான் சமூக ஊடகங்களில் இல்லை என்றாலும், இப்போதெல்லாம், அவரது ரசிகர்கள், நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினர் பெபோ ரசிகர்கள் அனைவரையும் அவரது நேர்மையான படங்கள் மற்றும் செல்ஃபிக்களுக்கு நடத்துகிறார்கள். சமீபத்திய, கரீனா கபூர் கானின் சகோதரி அக்கா கரிஷ்மா கபூர், லண்டனைச் சேர்ந்த கரீனாவின் செல்ஃபி ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் மற்றும் புகைப்படத்தில், கரீனா ஒரு திவாவின் ஒவ்வொரு அங்குலத்தையும் பார்க்கிறார், ஏனெனில் அவர் உதடுகளில் சிவப்பு நிற பாப் கொண்ட மேக்கப் தோற்றத்தைக் காட்டவில்லை. லிப்ஸ்டிக் ஒவ்வொரு பெண்களின் சிறந்த நண்பர் என்பதால், இல்லையா?

தற்போது, ​​கரீனா லண்டனில் சைஃப் அலி கான் மற்றும் தைமூர் அலி கான் மற்றும் கரிஷ்மா மற்றும் அவரது பெற்றோர்களும் இணைந்துள்ளனர். புகைப்படத்தில், கரீனா ஒரு கருப்பு கோர்செட் டாப் திறந்த ஆடைகளுடன் அணிந்திருப்பதைக் காணலாம், அது அவளுடைய சேனல் கருப்பு பை ஆகும் எங்கள் கவனம். தவிர, லண்டனில் உள்ள துபாயில் இருந்து பெபோ தனது நண்பர்களுடன் போஸ் கொடுக்கும் படங்களும் சமூக ஊடகங்களில் வெளிவந்துள்ளன, அதில் அவர் லண்டனின் தெருக்களில் படங்களை கிளிக் செய்வதைக் காணலாம்.

சைஃப் அலி கான் ஜவானி ஜேன்மேன் படப்பிடிப்பில், கரீனா ஹோமி அடஜானியாவின் ஆங்ரேஸி மீடியம் படத்தில் இர்ஃபானுக்கு ஜோடியாக நடிக்கிறார், படத்தில், பெனா நைனா என்ற போலீஸ்காரராக நடிக்கிறார். சில நாட்களுக்கு முன்பு, ஹோமி இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு வீடியோவை வெளியிட்டார், அதில் நைனா தனது காப் அவதார் மற்றும் பையனில் லண்டனின் தெருக்களில் நடந்து செல்வதைப் போல பாபோவைக் காண முடிந்தது, அவர் எப்போதும் மிக அழகான காவலருக்காக உருவாக்கினார். ரங்வீர் சிங் , விக்கி க aus சல், பூமி பெட்னேகர், ஜான்வி கபூர் மற்றும் அனில் கபூர் ஆகியோருடன் இணைந்து நடிக்கும் கரண் ஜோஹரின் தக்த் படப்பிடிப்பை கரீனா தொடங்குவார்.

ALSO READ: கரீனா கபூர் மற்றும் சைஃப் அலிகானின் திருமண படங்களில் சாரா அலி கான் மற்றும் இப்ராஹிம் மகிழ்ச்சியடைகிறார்கள்