சாம்சங் கேலக்ஸி நோட் 10+ வடிவமைப்பு எஃப்.சி.சி புகைப்படங்கள் வழியாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது – எக்ஸ்.டி.ஏ டெவலப்பர்கள்

சாம்சங் கேலக்ஸி நோட் 10+ வடிவமைப்பு எஃப்.சி.சி புகைப்படங்கள் வழியாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது – எக்ஸ்.டி.ஏ டெவலப்பர்கள்

சாம்சங் கேலக்ஸி நோட் 10 ஆகஸ்ட் 7 ஆம் தேதி பல வகைகளில் வந்து கொண்டிருக்கிறது, மேலும் எண்ணற்ற கசிவுகள் ஏற்கனவே பேப்லட்டின் வடிவமைப்பிற்கு வழங்கப்பட்டுள்ளன. கேலக்ஸி நோட் 10 மற்றும் கேலக்ஸி நோட் 10+ க்கான டிஜிட்டல் ரெண்டர்களில் இருந்து, இரண்டு மாடல்களும் ஏறக்குறைய பெசல்கள் இல்லாத விரிவான காட்சிகளுடன் வரும் என்பதை அறிந்தோம். சாம்சங் உச்சநிலைப் போக்கிலிருந்து விலகிச் சென்றிருந்தாலும் – குறைந்த பட்சம் அதன் ஃபிளாக்ஷிப்களுக்கு, நோட் 10 தொடரில் முன் கேமராவிற்கு ஒரு துளை-பஞ்ச் கட்அவுட்டைத் தேர்வுசெய்கிறது. இப்போது, ​​கேலக்ஸி நோட் 10+ சாம்சங்கின் மாற்றப்பட்ட வடிவமைப்பு தத்துவத்தைப் பற்றிய இந்த கசிவுகள் உண்மை என்பதை உறுதிப்படுத்த, பட்டியலில் உள்ள படங்களுடன் FCC ஐ பார்வையிட்டதற்கான ஆதாரங்கள் எங்களிடம் உள்ளன.

சாம்சங் கேலக்ஸி குறிப்பு 10 எக்ஸ்.டி.ஏ மன்றங்கள்

டிப்ஸ்டர் இஷான் அகர்வாலின் அதிகாரப்பூர்வ படங்களின் சமீபத்திய கசிவுகள் கேலக்ஸி நோட் 10/10 + உள்ளே வரும் என்பதற்கான மென்மையாய் சாய்வு முடிவுகளையும் வெளிப்படுத்துகின்றன. தவிர, ஸ்மார்ட்போனுக்கான பாதுகாப்பு மென்மையான கண்ணாடிகள் மற்றும் கவர்கள் / வழக்குகள் குறித்து பல ஊக வதந்திகள் அல்லது கசிவுகள் உள்ளன. . கேலக்ஸி நோட் 10+ இன் முதல் நேரடி படங்கள் இவை அல்ல என்றாலும் – யூடியூப் மிஸ்டர்_டெக் டாக் டிவி பேப்லெட்டின் கைகளை பகிர்ந்து கொண்டதாகக் கூறப்படுகிறது, எஃப்.சி.சி பட்டியல் நிச்சயமாக வழக்கை மிகவும் நம்பகமானதாகவும் நம்பகமானதாகவும் ஆக்குகிறது.

படங்களிலிருந்து, கேலக்ஸி நோட் 10+ இன் பின்புறத்தில் ஒரு ஆஃப்செட் கேமராவுடன் டிரிபிள் கேமரா வரிசையையும், அநேகமாக ஆழமான சென்சாரையும் காணலாம். இது இரண்டிற்கும் ஒத்திருக்கிறது – டிஜிட்டல் கடந்த மாதம் n ஒன்லீக்ஸ் வெளியிட்டது மற்றும் இஷான் பகிர்ந்த படங்கள். கூறப்படும் ஆழ சென்சாருக்கு அடியில் மற்றொரு சென்சார் உள்ளது, ஆனால் அதன் பயன்பாடு குறித்து எங்களுக்குத் தெரியவில்லை.

வெளிப்படையாக, சாம்சங் கேலக்ஸி நோட் 10+ இலிருந்து ஹெட்ஃபோன் பலாவை பிரபலமற்ற அர்ப்பணிப்பு பிக்ஸ்பி பொத்தானுடன் கைவிடுகிறது. பவர் பொத்தான் மற்றும் வால்யூம் ராக்கர் ஸ்மார்ட்போனின் இடதுபுறத்தில் அமர்ந்துள்ளன, மேலும் உடல் கைரேகை ஸ்கேனர் இல்லாததால், கேலக்ஸி எஸ் 10 தொடரைப் போலவே மீயொலி அண்டர் டிஸ்ப்ளே கைரேகை ஸ்கேனரையும் எதிர்பார்க்கிறோம்.

சாம்சங் கேலக்ஸி திறக்கப்படாத நிகழ்விற்கான அதிகாரப்பூர்வ டீஸரால் அதிகமாகவோ அல்லது குறைவாகவோ உறுதிப்படுத்தப்பட்ட மையத்தில் உள்ள துளை-பஞ்ச் கேமராவையும் நாம் அதிகம் காணலாம். பட்டியல் இந்த கேமராவுக்கு மேலே ஒரு காதணியைக் காட்டுகிறது.

கேலக்ஸி நோட் வரிசைக்கு பொதுவானது போல, எஸ்-பென் இருக்கும், இது முந்தைய தலைமுறை குறிப்பு பேப்லட்களைப் போலவே கம்பியில்லாமல் கட்டணம் வசூலிக்கிறது. மேலும், ஒன்லீக்ஸ் (162.3 x 77.4 x 7.9 மிமீ) முன்மொழியப்பட்ட பரிமாணங்கள் ஸ்மார்ட்போனின் அசல் பரிமாணங்களுடன் FCC ஆல் சோதிக்கப்பட்டன. இது கசிந்தவரின் நம்பகத்தன்மை மற்றும் நம்பகத்தன்மையை சேர்க்கிறது.

இணைப்பைப் பொறுத்தவரை, கேலக்ஸி நோட் 10+ இரட்டை-பேண்ட் வைஃபை ஆதரிக்கிறது, இதில் முந்தைய 802.11a / g / b / n / ac தரங்களுடன் Wi-Fi 6 அக்கா 802.11ax க்கான ஆதரவு அடங்கும். இது புளூடூத் 5.0 மற்றும் எல்.டி.இ உடன் வருகிறது, ஆனால் இந்த மாடலில் இன்னும் 5 ஜி இல்லை. எஃப்.சி.சி.யில் பட்டியலிடப்பட்ட மற்றொரு மாறுபாடு உள்ளது, ஆனால் விவரங்கள் மக்கள்தொகை பெற நாங்கள் இன்னும் காத்திருக்கிறோம், இதனால் குறிப்பு 10 அல்லது பேப்லட்டின் 5 ஜி மாறுபாடு என்றால் எங்களுக்கு நன்றாகத் தெரியும்.

கேலக்ஸி நோட் 10 சீரிஸைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்கள் அறிமுகப்படுத்தப்படுவதற்கு எதிர்வரும் வாரங்களில் பாய்கின்றன.


ஆதாரம்: FCC

இது போன்ற கூடுதல் இடுகைகள் உங்கள் இன்பாக்ஸில் வழங்கப்பட வேண்டுமா? எங்கள் செய்திமடலுக்கு குழுசேர உங்கள் மின்னஞ்சலை உள்ளிடவும்.