சியோமி மி சூப்பர்பாஸ் வயர்லெஸ் ஹெட்ஃபோன்கள் இந்தியாவில் ஜூலை 15 ஆம் தேதி தொடங்கப்படவுள்ளன, மி வாட்டர் டிடிஎஸ் சோதனையாளர் ஜூலை 23 முதல் கூட்ட நெரிசலுக்கு தயாராக இருக்கிறார் – என்டிடிவி

சியோமி மி சூப்பர்பாஸ் வயர்லெஸ் ஹெட்ஃபோன்கள் இந்தியாவில் ஜூலை 15 ஆம் தேதி தொடங்கப்படவுள்ளன, மி வாட்டர் டிடிஎஸ் சோதனையாளர் ஜூலை 23 முதல் கூட்ட நெரிசலுக்கு தயாராக இருக்கிறார் – என்டிடிவி
Xiaomi Mi Superbass Wireless Headphones to Launch in India on July 15, Mi Water TDS Tester to Be Up for Crowdfunding From July 23

மி சூப்பர் பாஸ் வயர்லெஸ் ஹெட்ஃபோன்கள் அடுத்த வாரம் அறிமுகப்படுத்தப்படும்

ஷியோமி தனது மி சூப்பர்பாஸ் வயர்லெஸ் ஹெட்ஃபோன்கள் ஜூலை 15 ஆம் தேதி இந்தியாவில் அறிமுகம் செய்ய உள்ளதாக அறிவித்துள்ளது. ஹெட்ஃபோன்கள் அமேசான் இந்தியா மற்றும் மி.காம் இரண்டிலும் கிடைக்கும். நிறுவனத்தின் ஐந்தாவது ஆண்டுவிழா திருவிழா ஒப்பந்தங்களின் ஒரு பகுதியாக, மற்ற தயாரிப்பு வெளியீடுகளுடன், துணை.காம் Mi.com இல் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது. ஒரு மி வாட்டர் டி.டி.எஸ் சோதனையாளரும் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளார், மேலும் இது இந்த மாதத்திலிருந்து நிறுவனத்தின் க்ரூட்ஃபண்டிங் தளத்தில் கிர crowd ட் ஃபண்டிங்கிற்காக இருக்கும். ஷியோமி விரைவில் ஒரு மி ரிச்சார்ஜபிள் எல்இடி விளக்கு பட்டியலிட்டுள்ளது.

ஜூலை 15 ஆம் தேதி மி சூப்பர்பாஸ் வயர்லெஸ் ஹெட்ஃபோன்கள் இந்தியாவில் அறிமுகம் செய்யப்படும் என்று அறிவிக்க மி இந்தியா ட்விட்டருக்கு அழைத்துச் சென்றுள்ளது. இந்த துணை அமேசான் மற்றும் மி.காமில் காலை 12 மணி முதல் (நள்ளிரவு) கிடைக்கும். மி சூப்பர்பாஸ் வயர்லெஸ் ஹெட்ஃபோன்கள் 20 மணிநேர பேட்டரி ஆயுளை வழங்குவதாகவும், 40 மிமீ டைனமிக் டிரைவர்களை ஒருங்கிணைப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. விலை உட்பட பிற விவரங்கள் வெளியீட்டு நாளில் அறிவிக்கப்பட வேண்டும்.

மி டர்ன்ஸ் 5 பக்கம் ஜூலை 23 ஆம் தேதி மி வாட்டர் டிடிஎஸ் சோதனையாளர் கூட்ட நெரிசலுக்கு வருவார் என்பதையும் வெளிப்படுத்துகிறது. இந்த சோதனையாளர் உங்கள் குடிநீரின் ஆரோக்கியத்தை சரிபார்க்க உதவும், மேலும் இது சில நொடிகளில் 9990 வரை டி.டி.எஸ்ஸைக் கண்டறிய முடியும். கிர crowd ட் ஃபண்டிங் ஜூன் 23 ஆம் தேதி தொடங்கும் என்று பக்கம் கூறுகிறது, ஆனால் அது ஒரு பிழை, அது ஜூலை 23 அன்று தொடங்க வேண்டும். மி க்ரூட்ஃபண்டிங் தளம் தற்போது மி டிரக் பில்டர் டாய் நிறுவனத்திற்கான ஆர்டர்களை மட்டுமே எடுத்து வருகிறது. Xiaomi பிழையை உறுதிப்படுத்தியது, மேலும் பக்கத்தைப் புதுப்பிக்கும்.

மூன்று வண்ண வெப்பநிலை விருப்பங்கள், வேகமான சார்ஜர் மற்றும் புதிய நெக் பேண்ட் இயர்போன்கள் ஆகியவற்றை வழங்கும் Mi ரிச்சார்ஜபிள் விளக்கு உட்பட ஒரு சில தயாரிப்புகளை விரைவில் பக்கம் பட்டியலிடுகிறது, இது சிக்கலான-இலவச அனுபவத்தை வழங்க வேண்டும். சியோமி இப்போது சீனாவில் விற்கும் இரண்டு வேக சுவர் சார்ஜர்களில் ஒன்றாகும் – 36W Mi USB சார்ஜர் அல்லது 27W Mi USB சார்ஜர்.

தனது 5 வது ஆண்டு விழாவின் ஒரு பகுதியாக, சியோமி ஏற்கனவே இந்தியாவில் மி பியர்ட் டிரிம்மரை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது, மேலும் அமேசான்.இன் மற்றும் மி.காமில் வாங்கவும் கிடைக்கிறது. குறிப்பிட்டுள்ளபடி, குழந்தைகளுக்கான மி டிரக் பில்டர் பொம்மை அதன் க்ரூட்ஃபண்டிங் தளத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது , அறிமுக விலை ரூ. 1,199.