ஜூலை 15 ஆம் தேதி வரும் ரியல்மே 3i, விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் வடிவமைப்பு தெரியவந்தது – GSMArena.com செய்தி – GSMArena.com

ஜூலை 15 ஆம் தேதி வரும் ரியல்மே 3i, விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் வடிவமைப்பு தெரியவந்தது – GSMArena.com செய்தி – GSMArena.com

இந்த வார தொடக்கத்தில் கிண்டல் செய்யப்பட்ட ரியல்மே 3i ஜூலை 15 ஆம் தேதி ரியல்மே எக்ஸுடன் இந்தியாவில் அறிமுகமாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்போது, ​​தொலைபேசியின் வடிவமைப்பு மற்றும் ஒரு சில கண்ணாடியை வெளிப்படுத்துவதோடு கூடுதலாக திங்கள் வெளியீட்டை நிறுவனம் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

3i ரியல்மே 3 ஐப் போலவே தோன்றுகிறது, ஆனால் இது வைர வெட்டு வடிவத்துடன் ஒரு முதுகில் வெளிப்படுகிறது. இது குறைந்தது இரண்டு வண்ணங்களில் வரும், நீலம் மற்றும் சிவப்பு, பிந்தையது சாய்வு வண்ணப்பூச்சு வேலை. இது கடந்த மாதம் கசிந்த ரியல்மே 3 டயமண்ட் ரெட் மாறுபாட்டிற்கு ஒத்ததாகத் தெரிகிறது, எனவே கசிவு இரண்டு ஒத்த தொலைபேசிகளைக் குழப்பியிருக்கலாம் அல்லது இருவரும் அதைப் பெறுவார்கள்.

ஜூலை 15 ஆம் தேதி வரும் ரியல்மே 3i, விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் வடிவமைப்பு வெளிப்பட்டது

ரியல்மே 3i பின்புறத்தில் இரட்டை கேமரா அமைப்பையும் கொண்டுள்ளது, ஆனால் அதன் உள்ளமைவு தற்போது தெரியவில்லை. எங்களுக்குத் தெரிந்த விஷயம் என்னவென்றால், இது 4,230 mAh பேட்டரி மற்றும் ஒரு ஹீலியோ P60 SoC உடன் தலைமை தாங்கும். கீக்பெஞ்ச் நம்பப்பட வேண்டுமானால், அதன் பதிப்புகளில் குறைந்தபட்சம் 4 ஜிபி ரேம் உடன் இணைக்கப்படும் .

ஜூலை 15 ஆம் தேதி வரும் ரியல்மே 3i, விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் வடிவமைப்பு வெளிப்பட்டது

ரியல்மே 3i பற்றிய கூடுதல் விவரங்கள் அடுத்த திங்கட்கிழமை அதிகாரப்பூர்வமாக செல்லும் வரை வெளிவர வாய்ப்புள்ளது.

மூல 1 | மூல 2