நமிரதா ஷிரோட்கர் தனது விளம்பர 'ஷூட் டைரிகளில்' இருந்து மகேஷ் பாபுவின் பி.டி.எஸ் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்; அதைப் பாருங்கள் – பிங்க்வில்லா

நமிரதா ஷிரோட்கர் தனது விளம்பர 'ஷூட் டைரிகளில்' இருந்து மகேஷ் பாபுவின் பி.டி.எஸ் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்; அதைப் பாருங்கள் – பிங்க்வில்லா

தெலுங்கு நடிகர் மகேஷ் பாபு இந்த நாட்களில் மிகவும் பிஸியாக இருக்கிறார். காஷ்மீரில் தனது அடுத்த சரிலேரு நீகேவரு படப்பிடிப்பைத் தவிர, விளம்பர படப்பிடிப்பிலும் மும்முரமாக உள்ளார்.

தெலுங்கு நடிகர் மகேஷ் பாபு இந்த நாட்களில் மிகவும் பிஸியாக இருக்கிறார். தனது அடுத்த சரிலேரு நீகேவரு படப்பிடிப்பைத் தவிர, விளம்பர படப்பிடிப்பிலும் மும்முரமாக உள்ளார். மகேஷின் மனைவி நம்ரதா ஷிரோட்கர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் தனது விளம்பர படப்பிடிப்பிலிருந்து பி.டி.எஸ் படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார். “இது வேலை பற்றியது !! குட் மார்னிங் ஆல் யு ஒர்க்ஹோலிக்ஸ் டைரிகளை சுடுகிறது ..” என்று அவர் தலைப்பிட்டுள்ளார். கீழே உள்ள பி.டி.எஸ் புகைப்படத்தை பாருங்கள்.

காஷ்மீரில் அனில் ரவிபுடி இயக்கும் தனது அடுத்த படத்தைத் தொடங்கியதால் நடிகர் செய்திகளில் வந்துள்ளார், அதற்காக ரசிகர்கள் மிகுந்த உற்சாகத்தில் உள்ளனர். அண்மையில், மகேஷ் பாபுவின் கதாபாத்திரத்தையும், படத்திலிருந்து அவரது தோற்றத்தையும் அனில் வெளிப்படுத்தியதால், பாரத் அனே நேனு நட்சத்திரத்தின் ரசிகர்கள் அதிகமாக புரட்டினர். இப்படத்தில், அஜய் கிருஷ்ணா என்ற மேஜரின் பாத்திரத்தை அவர் எழுதுவார். அவர் ட்வீட் செய்துள்ளார், “சூப்பர் ஸ்டார் sturstrulymahesh garu #SarileruNeekevvaru! # Sankranthi2020 ஆபரேஷன் காஷ்மீரில் தொடங்கியது” என்பதற்காக மேஜர் அஜய் கிருஷ்ணாவாக மாறுகிறார். அவர் ரஷ்மிகா மந்தண்ணா ஜோடியாக நடிக்கிறார்.

சமீபத்தில், மகர்ஷியின் வெற்றியில் நடிகர் களமிறங்கினார், இது அவரது தொழில் வாழ்க்கையில் அதிக வசூல் செய்தவர்களில் ஒருவராக மாறியது. அவர் தனது குடும்பத்துடன் தரமான நேரத்தை செலவழித்து மகர்ஷியின் வெற்றியைக் கொண்டாடினார். நடிகரும் குடும்பத்தினரும் ஐரோப்பாவில் ஒரு அழகான தங்குமிடம் மற்றும் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை போட்டிகளில் ஒன்றிலும் கலந்து கொண்டனர். மைதானத்திலிருந்து படங்களைப் பகிர்ந்த மகேஷ் பாபு, “இது என் பையனுக்கானது … ut க ut தம்கட்டமனேனி #INDvAUS @ தி ஓவல்” என்று எழுதினார்.

உங்கள் கருத்துக்கள் என்ன? கீழேயுள்ள கருத்துப் பிரிவில் எங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள்.