பிரபாஸுடன் மோதல் அதிக நம்பிக்கை இல்லை – ஜான் ஆபிரகாம் – மிர்ச்சி 9

பிரபாஸுடன் மோதல் அதிக நம்பிக்கை இல்லை – ஜான் ஆபிரகாம் – மிர்ச்சி 9

<கட்டுரை ஐடி = "பிந்தைய 476814" உருப்படிகள் = "" உருப்படி வகை = "https://schema.org/Article">

பிரபாஸுடன் மோதல் அதிக நம்பிக்கை இல்லை - ஜான் ஆபிரகாம் பிரபாஸின் அதிரடி-திரில்லர் ‘சாஹோ’, அக்‌ஷய் குமாரின் ஏவுகணை வெற்றியின் சாகா ‘மிஷன் மங்கல்’ மற்றும் ஜான் ஆபிரகாமின் கதை சொல்லப்படாத உண்மை கதை ‘ ஆகஸ்ட் 15, இந்த சுதந்திர தினமான பட்லா ஹவுஸ் ‘ஒருவருக்கொருவர் மோதிக் கொள்ளும்.

மற்ற இரண்டு பெரியவர்களுடன் மோதுவது அதிக நம்பிக்கை இல்லை, ஆனால் ஜான் ஆபிரகாம் பார்வையாளர்களுக்காக ஒரு நல்ல திரைப்படத்தை வழங்குவார் என்று உறுதியாக நம்புகிறார்.

பார்வையாளர்கள் தேர்வு செய்வது நல்லது என்று அவர் கருதுகிறார், எனவே, மூன்று திரைப்படங்களும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நியாயமான வாய்ப்பைப் பெறும்.

இது உண்மைதான், ஆனால் ஒரு தேதியில் மூன்று பெரிய விஷயங்கள் வெளியிடுகின்றன என்றால், எந்தவொரு பெரியவர்களுக்கும் தொடக்க நாள் பதிவு வசூல் இருக்காது.

வழக்கமாக, பாலிவுட் பெரியவர்கள் தங்களுக்கு இடையேயான வெளியீட்டு மோதலைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்கிறார்கள், ஏனெனில் பல எடுத்துக்காட்டுகள் நிரூபிக்கப்பட்டன, பெரியவர்கள் மோதும்போது, ​​அவர்கள் ஒருவருக்கொருவர் சேகரிப்பில் ஈடுபடலாம். பார்ப்போம்.

அன்புள்ள தோழர் டிரெய்லர் பேச்சு: அர்ஜுன் ரெட்டி மீண்டும் ஏற்றப்பட்டு மீண்டும் தொகுக்கப்பட்டார் தவறவிடாதீர்கள் டிரெய்லர் பேச்சு: அர்ஜுன் ரெட்டி மீண்டும் ஏற்றப்பட்டு மீண்டும் தொகுக்கப்பட்டார் இறுதியாக, விஜய் தேவரகொண்டாவின் மிகவும் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்பட்ட அன்புள்ள தோழரின் டிரெய்லர் கைவிடப்பட்டது. இது … பிரபாஸுடன் மோதுவது அதிக நம்பிக்கை இல்லை - ஜான் ஆபிரகாம் தவறவிடாதீர்கள் பிரபாஸுடன் மோதல் இல்லை அதிக நம்பிக்கை – ஜான் ஆபிரகாம் பிரபாஸின் அதிரடி திரில்லர் ‘சாஹோ’, அக்‌ஷய் குமாரின் ஏவுகணை வெற்றியின் சாகா ‘மிஷன் மங்கல்’ மற்றும் ஜான் ஆபிரகாமின் கதை …  Amy ஜாக்சன் ஏழு மாத கர்ப்பம், திருமணத்திற்குத் தயாராக தவறவிடாதீர்கள் S கூட-மாத கர்ப்பம், திருமணத்திற்குத் தயாராக ஒருவேளை, ஆமி ஜாக்சன் தான் பெருமிதம் கொள்ளும் வகைகளில் ஒருவர் என்பதை நிரூபித்தார் … < img alt = "நினு-வீடானி-நீடனு-நேனே-முன்-வெளியீடு-நிகழ்வு-ஸ்டில்ஸ் --- சுந்தீப்-கிஷன், -அன்யா-சிங்" உயரம் = "150" src = "https://www.mirchi9.com/wp -content / uploads / 2019/07 / Ninu-Veedani-Needanu-Nene-Pre-Release-Event-Stills-Sandeep-Kishan-Anya-150x150.jpg "width =" 150 "> தவறவிடாதீர்கள் நினு வீடானி நீதானு நேனே முன் வெளியீட்டு நிகழ்வு ஸ்டில்கள் நினு வீடானி நீதானு நேனே முன் வெளியீட்டு நிகழ்வு ஸ்டில்கள் – சுந்தீப் கிஷன், அன்யா சிங்  அணி-இந்தியா-போஸ்-அவுட்-ஆஃப்-உலக-கோப்பை-சண்டை --- CWC - 2019 தவறவிடாதீர்கள் டீம் இந்தியா உலகக் கோப்பை சண்டையிலிருந்து வெளியேறுகிறது நியூசிலாந்துடனான அரையிறுதியில் தோல்வியடைந்த பின்னர் 2019 உலகக் கோப்பையிலிருந்து டீம் இந்தியா வெளியேறியது …. உடன்