பி.ஆர். நியூஸ்வைர் ​​- கர்ப்பிணிப் பெண்கள் மற்றும் உணவுக் கோளாறுகள் கொண்ட அம்மாக்களுக்கான இலவச வலை அடிப்படையிலான ஆதரவு குழு – ஐடி செய்தி ஆன்லைன்

சிகாகோ , ஜூலை 11, 2019 / பி.ஆர்.நியூஸ்வைர் ​​/ –Â “வெட்கத்தைத் தூக்கு” என்பது கர்ப்பிணிப் பெண்கள் மற்றும் அம்மாக்களுக்கு உணவுக் கோளாறுகள் உள்ள ஆதரவையும் வளங்களையும் வழங்கும் முதல் வலை அடிப்படையிலான ஆதரவு குழு ஆகும். ஆதரவு குழு ஒரு இலவச, ரகசியமானது கிரிஸ்டல் கார்ஜஸ் , எம்.எஸ்., ஆர்.டி.என், ஐ.பி.சி.எல்.சி, ஆர்.டி ஆகியோரால் வழங்கப்பட்ட ஆன்லைன் குழு, டிம்பர்லைன் நோல்ஸ் வீட்டு சிகிச்சை மையத்துடன் இணைந்து.

“வெட்கத்தை தூக்கு” போன்ற ஆதரவு குழுக்கள் சிகிச்சைக்கு ஒரு பயனுள்ள இணைப்பாக செயல்படுகின்றன. மீட்பு செயல்பாட்டில் மிகவும் மதிப்புமிக்க அனுபவங்களில் ஒன்றாக ஆதரவு குழுக்கள் இருக்கக்கூடும் என்று ஆராய்ச்சி காட்டுகிறது

“தாய்மை என்பது ஒரு பெண்ணின் வாழ்க்கையில் தனித்துவமான சவால்கள், அழுத்தங்கள் மற்றும் வளர்ச்சிக்கான வாய்ப்புகளை வழங்கும் ஒரு சிறப்பு நேரம்” என்று கார்ஜஸ் கூறினார். “உணவுக் கோளாறுடன் போராடும் அம்மாக்களுக்கு, கர்ப்பம் மற்றும் பிரசவத்திற்குப் பிறகும் தாய்மையின் பல கட்டங்களில் வெவ்வேறு சவால்கள் தோன்றக்கூடும். பாதுகாப்பான மற்றும் வளர்க்கும் இடத்தை உருவாக்குவதில் டிம்பர்லைன் நோல்ஸுடன் கூட்டாளராக இருப்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். ஒவ்வொரு அம்மாவும் கண்டுபிடிக்க தகுதியானவர் அவள் பயணத்தில் அவள் எங்கிருந்தாலும் நம்பிக்கை, ஊக்கம், ஆதரவு மற்றும் அவமானத்திலிருந்து விடுபடுதல். ”

ஆதரவு குழு ஜூலை 28 ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 4-5 மணி முதல் (பசிபிக் நேரம்) , மாலை 6-7 மணி முதல் (மத்திய நேரம்) நேரலையில் தொடங்குகிறது. இந்த குழு ஒவ்வொரு மாதமும் மூன்றாவது ஞாயிற்றுக்கிழமை ஒரே நேரத்தில் நடைபெறும்.

எந்த ஆங்கிலம் பேசும் அம்மா அல்லது அனா கர்ப்பமாக பெண் உண்ணுதல் ஒழுங்கீனம் உலகில் எங்கிருந்தும், அவரது கணினி, ஐபாட் / மாத்திரை அல்லது ஸ்மார்ட்போன் தனியுரிமை இருந்து குழு சேரலாம்.

இந்த ரகசிய ஆன்லைன் ஆதரவு குழுவில் ஆர்வமுள்ளவர்களுக்கு, crystal@crystalkarges.com இல் மின்னஞ்சல்- கிரிஸ்டல் கார்ஜஸ் . Â

கிரிஸ்டல் கார்ஜஸ் பற்றி: கிரிஸ்டல் கார்ஜஸ் , எம்.எஸ்., ஆர்.டி.என் , ஐ.பி.சி.எல்.சி , ஒரு ஊட்டச்சத்து சிகிச்சையாளர், இது தாய்வழி உடல்நலம், குழந்தைகளுக்கு உணவளித்தல் மற்றும் உண்ணும் கோளாறு மீட்பு ஆகியவற்றில் நிபுணத்துவம் பெற்றது. கிரிஸ்டல் உணவு மற்றும் அவர்களின் உடலுடன் அமைதியான உறவை உருவாக்க அம்மாக்களுக்கு உதவுவதில் ஆர்வமாக உள்ளார். அவர் தற்போது தனது ஆன்லைன் வலைப்பதிவு மற்றும் மெய்நிகர் ஊட்டச்சத்து பயிற்சி பயிற்சி மூலம் உலகளாவிய தாய்மார்கள் மற்றும் குடும்பங்களுக்கு முழுமையான, இரக்கமுள்ள மற்றும் சான்றுகளை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஊட்டச்சத்து பராமரிப்பை வழங்குகிறார். மேலும் தகவலுக்கு, www.crystalkarges.com ஐப் பார்வையிடவும்.

டிம்பர்லைன் நோல்ஸ் பற்றி: Â டிம்பர்லைன் நோல்ஸ் என்பது பெண்கள் மற்றும் இளம்பருவ பெண்கள், 12 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட வயதினருக்கான ஒரு முன்னணி குடியிருப்பு சிகிச்சை மையமாகும், இது உணவுக் கோளாறுகள், போதைப் பொருள் துஷ்பிரயோகம், அதிர்ச்சி, மனநிலை மற்றும் இணைந்த கோளாறுகள். சிகாகோவின் புறநகரில் அமைந்துள்ள, குடியிருப்பாளர்கள் ஒரு அழகிய 43 ஏக்கர் மரங்கள் நிறைந்த வளாகத்தில் உயர் பயிற்சி பெற்ற தொழில்முறை ஊழியர்களிடமிருந்து சிறந்த மருத்துவ கவனிப்பைப் பெறுகிறார்கள். Adult வயது வந்தோர் பகுதி மருத்துவமனையில் சேர்க்கும் திட்டம் (PHP) அருகிலுள்ள ஆர்லாண்ட் பார்க், இல். , பெண்கள் பதவி விலகுவதற்காக அல்லது நேரடியாக ஒப்புக்கொள். டிம்பர்லைன் நோல்ஸ் குடியிருப்பு சிகிச்சை மையம் பற்றிய கூடுதல் தகவலுக்கு, 877.257.9611 ஐ அழைக்கவும். நாங்கள் பேஸ்புக்கிலும் இருக்கிறோம் – டிம்பர்லைன் நோல்ஸ் , லிங்க்ட்இன் – Â டிம்பர்லைன் நோல்ஸ் Twitter மற்றும் ட்விட்டர் – டிம்பர்லைன் டோடே.

Â

Cision மல்டிமீடியாவைப் பதிவிறக்க அசல் உள்ளடக்கத்தைக் காண்க: http://www.prnewswire.com/news-releases/free-web-based-support-group-for-pregnant-women-and-moms-with-eating-disorders-300882927.html

SOURCE டிம்பர்லைன் நோல்ஸ்