ரிஷாப் பந்தின் ஷாட் தேர்வு “பரிதாபகரமானது”, கெவின் பீட்டர்சன் கூறுகிறார், யுவராஜ் சிங்கிடமிருந்து பொருத்தமான பதிலைப் பெறுகிறார் – NDTVSports.com

ரிஷாப் பந்தின் ஷாட் தேர்வு “பரிதாபகரமானது”, கெவின் பீட்டர்சன் கூறுகிறார், யுவராஜ் சிங்கிடமிருந்து பொருத்தமான பதிலைப் பெறுகிறார் – NDTVSports.com
Rishabh Pant

அரையிறுதியில் இந்தியாவின் சேஸில் ரிஷாப் பந்த் 32 ரன்களுக்கு விக்கெட் இழந்தார். © AFP

புதன்கிழமை மான்செஸ்டரில் நடந்த அரையிறுதிப் போட்டியில் இந்தியாவின் துரத்தலில் ரிஷாப் பந்த், அதிகம் பேசப்பட்ட நான்காவது இடத்தில் பேட்டிங் செய்து, வில்லோவைக் கவரத் தவறிவிட்டார், 32 ரன்களுக்கு தனது விக்கெட்டை இழந்தார். இளம் இடது கை வீரர் மிட்செல் சாண்ட்னரை ஸ்லோப் செய்ய முடிவு செய்தார், ஆனால் ஆழ்ந்த மிட் விக்கெட்டில் கொலின் டி கிராண்ட்ஹோமுக்கு எளிதான கேட்சை வழங்கினார். ரசிகர்கள் மற்றும் நிபுணர்களிடமிருந்து ஷாட் தேர்வுக்கான விமர்சனங்களைத் தவிர, ரிஷாப் பந்த் முன்னாள் இங்கிலாந்து கேப்டன் கெவின் பீட்டர்சனிடமிருந்து சில விரும்பத்தகாத கருத்துக்களைப் பெற்றார். “நாங்கள் எத்தனை முறை (ரிஷாப் பந்த்) அதைச் செய்திருக்கிறோம்? ஆரம்பத்தில் அவர் தேர்வு செய்யப்படாததற்குக் காரணம்! பரிதாபம்!” கெவின் பீட்டர்சன் ஒரு ட்வீட்டில் தெரிவித்துள்ளார்.

எத்தனை முறை பார்த்தோம் @ ரிஷாப் பாண்ட் 777 அதைச் செய்யுங்கள் ????? !!!!!

ஆரம்பத்தில் அவர் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை என்பதற்கான காரணம்!

பரிதாபகரமான!

– கெவின் பீட்டர்சன் (@ கேபி 24) ஜூலை 10, 2019

2011 ஆம் ஆண்டில் இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை வெற்றியில் நடித்த யுவராஜ் சிங், பாந்தின் மீட்புக்கு வந்தார், அவர் வணிகத்திற்கு புதியவர் என்றும், இன்னும் சிறந்ததைக் கற்றுக்கொள்கிறார் என்றும் கூறினார்.

“அவர் 8 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார்! இது அவர் கற்றுக் கொள்ளும் தவறு அல்ல, அது பரிதாபகரமானதல்ல! இருப்பினும் நாங்கள் அனைவரும் எங்கள் கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள உரிமை உண்டு” என்று பீட்டர்சனின் ட்வீட்டில் யுவராஜ் பதிலளித்தார்.

அவர் 8 ஒடிஸ் விளையாடியுள்ளார்! அவர் கற்றுக் கொள்வது நல்லது அல்ல, அது பரிதாபகரமானதல்ல! இருப்பினும் நாம் அனைவரும் எங்கள் கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள உரிமை உண்டு

– யுவராஜ் சிங் (@ YUVSTRONG12) ஜூலை 10, 2019

பீட்டர்சன் தனது “விமர்சனம் விரக்தியிலிருந்து வெளிவருகிறது” என்று ஒப்புக் கொண்டதால் இரு கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கும் இடையிலான வாய்மொழி பரிமாற்றம் மேலும் விரிவடைந்தது. ஷாட் தேர்வின் கலையை பான்ட் விரைவாகக் கற்றுக்கொள்வார் என்று நம்புகிறேன் என்று பீட்டர்சன் கூறினார்.

“என் விமர்சனம் விரக்தியிலிருந்து வெளிவருகிறது, ஏனெனில் அவர் எவ்வளவு நல்லவர், தோழர். அவர் அதை பல முறை செய்கிறார்! அவர் வேகமாக கற்றுக்கொள்வார் என்று நம்புகிறோம்!” அவர் ட்வீட் செய்தார்.

என் விமர்சனம் விரக்தியிலிருந்து வெளிவருகிறது, ஏனெனில் அவர் எவ்வளவு நல்லவர், தோழர். அவர் அதை பல முறை செய்கிறார்! அவர் வேகமாக கற்றுக்கொள்வார் என்று நம்புகிறோம்!

– கெவின் பீட்டர்சன் (@ கேபி 24) ஜூலை 10, 2019

பீட்டர்ஸனின் கருத்துக்கு உடன்பாட்டுடன் யுவராஜ் சண்டையை முடித்தார்.

நான் ஒப்புக்கொள்கிறேன்

– யுவராஜ் சிங் (@ YUVSTRONG12) ஜூலை 10, 2019

உலகக் கோப்பை வெளியேறிய பிறகு, இந்திய கேப்டன் விராட் கோலியும் பந்தின் ஷாட் தேர்வில் ஏமாற்றத்தை வெளிப்படுத்தினார், ஆனால் 21 வயதான அவர் செய்த தவறிலிருந்து கற்றுக்கொள்வார் என்று தான் நம்புவதாகவும் கூறினார்.

“அவர் (பந்த்) ஒரு உள்ளுணர்வு வீரர், அவர் அந்த சூழ்நிலையை சமாளித்து ஹார்டிக் உடன் ஒரு கூட்டணியை தைத்து சிறப்பாக செய்தார். மூன்று விக்கெட்டுகள், நான்கு விக்கெட்டுகளை இழந்த பின்னர் அவர்கள் விளையாடிய விதம் மிகவும் பாராட்டத்தக்கது என்று நான் நினைக்கிறேன். , ”என்று கோஹ்லி செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

“நான் எனது வாழ்க்கையில் இளமையாக இருந்தபோது பல பிழைகள் செய்தேன், அவரும் கற்றுக்கொள்வார். அவர் திரும்பிப் பார்ப்பார், ஆம் என்று நினைப்பார், அந்த சூழ்நிலையில் அவர் வேறு வழியைத் தேர்ந்தெடுத்திருக்க முடியும், அதை அவர் ஏற்கனவே உணர்ந்திருக்கிறார்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.