ஷ்ரத்தா கபூர் 2020 இல் ரோஹன் ஸ்ரேஷ்டாவை மணக்கவுள்ளார்: அறிக்கைகள் – இந்தியா டுடே

ஷ்ரத்தா கபூர் 2020 இல் ரோஹன் ஸ்ரேஷ்டாவை மணக்கவுள்ளார்: அறிக்கைகள் – இந்தியா டுடே

அடுத்த ஆண்டு வதந்தியான காதலன் ரோஹன் ஸ்ரேஷ்டாவுடன் ஷ்ரத்தா கபூர் முடிச்சு போடுவார் என்று Buzz கூறுகிறது.

Buzz has it that Shraddha Kapoor will tie the knot with rumoured boyfriend Rohan Shreshtha next year.

அடுத்த ஆண்டு வதந்தியான காதலன் ரோஹன் ஸ்ரேஷ்டாவுடன் ஷ்ரத்தா கபூர் முடிச்சு போடுவார் என்று Buzz கூறுகிறது.

ஷ்ரத்தா கபூர் எப்போதுமே தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி மம்மியாக வைத்திருக்கிறார், அதை அப்படியே வைத்திருக்க அவர் தெளிவாக விரும்புகிறார். ஃபர்ஹான் அக்தர் மற்றும் ஆதித்யா ராய் கபூருடனான தொடர்ச்சியான இணைப்பு வதந்திகளை அவர் சிரித்தார், மேலும் அவரது நெருங்கிய நண்பர் ரோஹன் ஸ்ரேஷ்டா குறித்து இராஜதந்திர பதில்களை அளித்துள்ளார்.

ரோஹனும் ஷ்ரத்தாவும் சிறிது காலமாக டேட்டிங் செய்வதாக வதந்திகள் பரவி வருகின்றன, சமீபத்தில் துருக்கியில் ஒன்றாக விடுமுறைக்கு வந்தன . மும்பை மிரரில் ஒரு அறிக்கையின்படி, இருவருக்கும் இடையில் விஷயங்கள் தீவிரமாகி வருகின்றன, மேலும் அவர்கள் அடுத்த ஆண்டு முடிச்சு கட்ட திட்டமிட்டுள்ளனர். வெளிப்படையாக, ஷ்ரத்தாவின் தாய் சிவாங்கி கபூர் ஏற்கனவே திருமணத் திட்டங்களை அமைத்து வருகிறார்.

முன்னதாக, வதந்திகள் குறித்து சக்தி கபூரிடம் கேட்கப்பட்டபோது, ​​அவர் அந்த ஊகங்களைத் துடைத்து, ஒரு பொழுதுபோக்கு வலைத்தளத்திடம், “புல்ஷ் * இட். அதில் எந்த உண்மையும் இல்லை. வரும் 4-5 ஆண்டுகளில் யாரையும் திருமணம் செய்து கொள்ளும் திட்டம் ஷ்ரத்தாவுக்கு இல்லை. இந்த நேரத்தில் அவரது தட்டில் அதிகமாக உள்ளது மற்றும் அவரது வரவிருக்கும் திட்டங்களில் முற்றிலும் கவனம் செலுத்துகிறது. அவரது காலண்டர் அடுத்த 2 ஆண்டுகளுக்கு சாக்-எ-பிளாக் ஆகும். இவை அனைத்தும் முட்டாள்தனமானவை. ”

ரோஹனுடன் தனது மகள் இணைந்திருப்பது குறித்து சக்தி கேட்கப்பட்டபோது, ​​”ஷ்ரத்தா கடந்த காலங்களில் பல நடிகர்களுடன் தொடர்புபட்டுள்ளார். யே திரைப்படத் துறை ஹை பயா, லிங்க் கர்னே சே குச் நஹி ஹோட்டா. அவரது தந்தை ராகேஷ் (பாலிவுட்டின் ஏஸ் புகைப்படக் கலைஞர்) , என்னுடைய அன்பான நண்பர். நாங்கள் அனைவரும் குடும்ப நண்பர்கள். என் மகள் தன் வாழ்க்கையில் என்ன நடக்கிறது என்பதை என்னிடம் சொல்கிறாள். அவள் பெற்றோரின் அனுமதியின்றி ஒருபோதும் திருமணம் செய்ய மாட்டாள். ”

பணி முன்னணியில், ஷ்ரத்தா அடுத்ததாக சாஹோவில் பாகுபலி நட்சத்திரம் பிரபாஸுடன் காணப்படுவார். வருண் தவானின் ஸ்ட்ரீட் டான்சரும் வரிசையாக வந்துள்ளார்.

மேலும் படிக்க | சைஃப் அலிகானுடன் வாழ்க்கை வரலாற்றில் டெல்லி பெண் உஸ்மா அகமதுவாக ஷ்ரத்தா கபூர் நடிக்க உள்ளாரா?

மேலும் படிக்க | டெல்லி பெண் உஸ்மா அகமது படத்தில் இந்திய இராஜதந்திரி ஜே.பி.சிங்காக சைஃப் அலிகான் நடிக்கிறார்

மேலும் படிக்க | சாஹோ: பிரபாஸ் மற்றும் ஷ்ரத்தா கபூர் ஆஸ்திரியாவில் படப்பிடிப்பு முடிந்தபின்னர். வைரல் படங்கள் பார்க்கவும்

மேலும் காண்க | ஷ்ரத்தா கபூர் தனது கோடைகால பாணியைப் பற்றி என்ன மாற்றியுள்ளார் என்று கூறுகிறார்

நிகழ்நேர விழிப்பூட்டல்களைப் பெறுங்கள்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாட்டுடன் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க