சோனி 2020 ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான IMX686 பட சென்சாரை கிண்டல் செய்கிறது – எக்ஸ்டிஏ டெவலப்பர்கள்

சோனி 2020 ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான IMX686 பட சென்சாரை கிண்டல் செய்கிறது – எக்ஸ்டிஏ டெவலப்பர்கள்

<பிரிவில்> <கட்டுரை> 2020 ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான IMX686 பட சென்சாரை சோனி கிண்டல் செய்கிறது

சோனியின் எக்ஸ்பீரியா மொபைல் பிரிவு, இந்தத் துறையைத் தொடர சிறிது காலமாக போராடி வருகிறது. இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில், நிறுவனம் முற்றிலும் அதன் மொபைல் பிரிவை மறுசீரமைத்தது மற்றும் ஒரு ஸ்மார்ட்போனை மூடியது செலவுகளைக் குறைக்க சீனாவில் ஆலை. ஆனால் அப்போதும் கூட, நிறுவனம் ஆண்ட்ராய்டு ஸ்மார்ட்போன் நிலப்பரப்பில் ஒரு முக்கியமான பகுதியாக உள்ளது. சரி, அப்படி. நிறுவனம் சந்தையில் கேமரா சென்சார்களின் மிகப்பெரிய சப்ளையர்களில் ஒன்றாகும் மற்றும் அதன் IMX586 சென்சார் பல நவீன ஸ்மார்ட்போன்களில் காணலாம். சோனி இந்த போக்கைத் தொடர நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது, இப்போது அதன் வரவிருக்கும் IMX686 சென்சாருக்கான டீஸரை வெளியிட்டுள்ளது.

வெய்போவின் சமீபத்திய இடுகையில், நிறுவனம் IMX686 சென்சாரின் திறன்களைக் காட்டும் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளது. வெவ்வேறு லைட்டிங் நிலைகளில் கிளிக் செய்யப்பட்ட பல்வேறு மாதிரி காட்சிகளை வீடியோ கொண்டுள்ளது, இருப்பினும், இது சென்சாரின் உண்மையான விவரக்குறிப்புகள் பற்றிய எந்த விவரங்களையும் வெளிப்படுத்தாது. வீடியோவுக்கான தலைப்பு அடுத்த ஆண்டு சென்சார் வெளியிடப்படும் என்று கூறுகிறது, எனவே அடுத்த தலைமுறை முதன்மை சாதனங்களில் இதைப் பார்ப்போம் என்று எதிர்பார்க்கலாம். வீடியோவில் உள்ள படங்கள் ஸ்மார்ட்போன் மூலம் கிளிக் செய்யப்படவில்லை என்பதும், வீடியோவில் காட்டப்பட்டுள்ளவை வெறும் போலி என்பதும் கவனிக்கத்தக்கது. அதற்கு பதிலாக, சோனி ஒரு முன்மாதிரி பலகை மற்றும் ஒரு பிசி ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்தி காட்சிகளை எடுத்தார். நிறுவனம் முழு-தெளிவுத்திறன் மாதிரிகளைப் பகிரவில்லை என்பதால், உண்மையான படத் தரம் குறித்து எங்களால் உறுதியாக இருக்க முடியாது, ஆனால் படங்கள் முதல் பார்வையில் அழகாக இருக்கும்.

<மணி>

ஆதாரம்: வெய்போ

இந்த கதையைப் பற்றி விவாதிக்கவும்

இதுபோன்ற மேலும் இடுகைகள் உங்கள் இன்பாக்ஸில் வழங்கப்பட வேண்டுமா? எங்கள் செய்திமடலுக்கு குழுசேர உங்கள் மின்னஞ்சலை உள்ளிடவும்.