பேட் – கிரிக்பஸ் – கிரிக் பஸ்ஸுடன் திருப்புமுனை தொடருக்குப் பிறகு அஸ்ஹர் அலி பாபரைப் பாராட்டுகிறார்

<மெட்டா உள்ளடக்கம் = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/111127/azhar-ali-lauds-babar-after -breakthrough-series-with-bat "itemprop =" mainEntityOfPage ">

பாக்கிஸ்தான் டூர் ஆஃப் ஆஸ்திரேலியா, 2019

< பிரிவு itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject">  பாபர் தன்னை ஒரு முத்திரை குத்தியுள்ளார் என்பது ஒரு டெஸ்ட் பிளேயர் ஒரு பெரிய நேர்மறை - அசார் அலி

பாபர் தன்னை ஒரு முத்திரை குத்திக் கொண்டார் என்பது ஒரு டெஸ்ட் வீரர் ஒரு பெரிய நேர்மறை – அசார் அலி © AFP < > டெஸ்ட் டவுன் அண்டரில் பாகிஸ்தான் ஒரு தோல்வியில் இருந்து ஒன்றன்பின் ஒன்றாக நழுவியுள்ளது. துரதிர்ஷ்டவசமாக ஆசிய தேசத்தைப் பொறுத்தவரை, இப்போது முடிவடைந்த இரண்டு டெஸ்ட் தொடர்கள் ஆஸ்திரேலியாவில் கபா மற்றும் அடிலெய்டில் நடந்த இரண்டு போட்டிகளையும் ஒரு இன்னிங்ஸால் இழந்து சுத்தமாக வென்றதால், அதிர்ஷ்டத்தில் எந்தவிதமான முன்னேற்றங்களையும் வழங்கவில்லை.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

இருப்பினும், அழிவுக்கும் இருட்டிற்கும் இடையில், நீண்ட காலமாக நாட்டிற்கு சேவை செய்யத் தயாராக இருக்கும் ஒரு திறமையான பேட்ஸ்மேனைக் கண்டுபிடித்ததில் பாகிஸ்தான் முகாம் மகிழ்ச்சியடைகிறது. வருவதற்கு. 25 வயதான பாபர் அசாம் ஏற்கனவே பிரகாசித்திருக்கிறார் வரையறுக்கப்பட்ட ஓவர் வடிவங்களில் பிரகாசமாக. இருப்பினும், விளையாட்டின் மிக நீண்ட வடிவத்தில் அவரது நடிப்புகள் ஒட்டு மொத்தமாக உள்ளன. எவ்வாறாயினும், இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் பாபர் தனது வளர்ந்து வரும் நற்பெயருக்கு ஏற்றவாறு வாழ்ந்தார், கிரிக்கெட் நிலப்பரப்பான கபாவில் விரைவாகச் செல்லும் பாதையில் ஒரு அற்புதமான டன் அடித்தார். அடிலெய்டில் நடந்த பிங்க் பந்து டெஸ்டில் 97 ஓட்டங்களுடன் அதைத் தொடர்ந்தார்.

பாக்கிஸ்தானின் கேப்டன் அசார் அலி, ஜோஷ் ஹேஸ்லூட், பாட் கம்மின்ஸ் மற்றும் மிட்செல் ஸ்டார்க் போன்றவர்களை அழுத்தத்தில் கையாள பாபரின் திறனைப் பாராட்டினார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

“அவர் வெள்ளை பந்து கிரிக்கெட்டில் மிகச்சிறந்தவராக இருந்தார், சமீப காலங்களில், அவர் படிப்படியாக தனது டெஸ்ட் புள்ளிவிவரங்களையும் கட்டமைத்து வருகிறார்” என்று அசார் கூறினார் . “ஆனால் இந்தத் தொடர் நிச்சயமாக அவர் விரும்பிய திருப்புமுனையாக இருக்கும். அவர் அதைச் செய்வார் என்று நாங்கள் அனைவரும் நம்புகிறோம். அவர் ஒரு நல்ல வீரர். நாங்கள் அனைவரும் அதை அறிவோம். ஆனால் சில நேரங்களில் நீங்கள் கடுமையான பந்துவீச்சு தாக்குதல்களுக்கு எதிராக கடுமையான சூழ்நிலைகளில் அடித்தால், அது உங்களுக்கு வழங்குகிறது கூடுதல் ஊக்கமும் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் நீங்கள் இன்னும் சிறப்பாக முன்னேற முடியும் என்ற நம்பிக்கையும்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

“பாபர் தன்னை முத்திரை குத்தியிருப்பது இப்போது எங்களுக்கு ஒரு பெரிய சாதகமாக உள்ளது ஒரு டெஸ்ட் வீரர். அவர் ஆண்டு முழுவதும் அருமையாக இருந்தார், அவர் பார்ப்பதற்கு அழகாக இருக்கிறார், வரவிருக்கும் டெஸ்ட்களிலும் அவர் இந்த படிவத்தைத் தொடர முடியும் என்று நம்புகிறேன். “

<பிரிவு itemprop =" articleBody ">

முகமது ரிஸ்வான், சர்பராஸ் அகமதுவுக்குப் பதிலாக விக்கெட் கீப்பர்-பேட்ஸ்மேன் ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தினார், இந்த தொடரில் 177 ரன்கள் எடுத்தார். 2011 ஆம் ஆண்டில் காயிட்-இ-அசாம் டிராபியில் கராச்சி வெள்ளையர்களுக்கு எதிராக தனது முதல் முதல் வகுப்பு டன் மூலம் வெளிச்சத்திற்கு வந்த ரிஸ்வான் , சராசரியாக 43 க்கும் மேற்பட்ட முதல் தர சாதனையையும் கொண்டுள்ளது.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

“அவர் இப்போது சில ஆண்டுகளாக முதல் தர கிரிக்கெட்டில் நடித்து வருகிறார். பின்னர் அவர் துபாயில் ஒரு அற்புதமான ‘ஏ’ சுற்றுப்பயணங்களைக் கொண்டிருந்தார். பின்னர் அவர் ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக விளையாடினார், அங்கேயும் சதங்களை அடித்தார், “என்று அஸ்ஹர் சுட்டிக்காட்டினார்.” அவர் காத்திருக்கிறார், வெளிப்படையாக சர்ஃபராஸ் [அகமது] பாகிஸ்தானுக்கு மிகச் சிறப்பாக செயல்பட்ட மற்றொருவர். எங்களுக்கு மிகவும் ஆரோக்கியமான போட்டி உள்ளது.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

“ரிஸ்வான் தனது வாய்ப்புக்காகக் காத்திருந்தார், பின்னர் அதை இரு கைகளாலும் பிடித்தார். அவர் கபாவில் பேட் செய்த விதம் மற்றும் இரண்டு ஆட்டங்களிலும் அவர் விக்கெட்டுகளை வைத்திருந்த விதம் அருமையானது. அவரது ஆற்றல் எப்போதும் அணிக்கு நல்லது, நாங்கள் களத்தில் இறங்கிய போதெல்லாம், அவர் எங்களை நிலைநிறுத்தினார். அது எந்த அணிக்கும் அருமை. அவர் ஒரு அணி மனிதர். ”

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

துரதிர்ஷ்டவசமாக, பாகிஸ்தானின் அனுபவமற்ற வேக தாக்குதலால் பார்வையில் உள்ள வெவ்வேறு நிலைமைகளுக்கு ஏற்ப மாற முடியவில்லை. ஆஸ்திரேலிய தடங்களில், வருகை தரும் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் வெற்றி பெறுவது கடினம், குறிப்பாக கடந்த இரண்டு தசாப்தங்களில். ஆஸ்திரேலிய பிட்சுகள் பொதுவாக வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை நல்ல நீளம் அல்லது ஒரு நீளப் பகுதியின் பின்புறத்தில் தொடர்ந்து அடிக்குமாறு கோருகின்றன.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

நசீம் ஷா மற்றும் முஹம்மது மூசா போன்ற இளம் தேயிலைக் கட்டுப்படுத்த போராடினார். இரண்டாவது டெஸ்டுக்கு தேர்வு செய்யப்பட்ட முகமது அப்பாஸ் பெரும்பாலும் தீங்கற்றவராகவே காணப்பட்டார். வேகத் துறையில் ஷாஹீன் அப்ரிடி மட்டுமே பிரகாசமான இடமாக இருந்தார். உயரமான வேகப்பந்து வீச்சாளர் அடிலெய்ட் டெஸ்டில் சீம் இயக்கத்தை தொடர்ந்து பிரித்தெடுத்தார், மேலும் போட்டியின் முதல் இன்னிங்சில் வெற்றிகரமான பந்து வீச்சாளராக இருந்தார். அனுபவம் வாய்ந்த லெக்ஸ்பின்னர் யாசிர் ஷாவும் ரன்கள் கசிந்தார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

பாக்கிஸ்தானில் ஒரு இளம் அணி இருப்பதைக் குறிப்பிட்டார், மேலும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு அதிகமான ‘ஏ’ சுற்றுப்பயணங்களை திட்டமிடுவதன் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்தினார், இதனால் கிரிக்கெட் வீரர்கள் அணிகளில் வருகிறார்கள் வெவ்வேறு நிலைகளில் விளையாட முடியும்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

“இது ஒரு ஏமாற்றமளிக்கும் தொடராக இருந்து வருகிறது. இந்த இளம் அணியைச் சுற்றியுள்ள எதிர்பார்ப்புகளுக்கு ஏற்ப நாங்கள் வாழவில்லை. இது மிகச் சிறந்த அணி குறிப்பாக பந்துவீச்சு விருப்பங்களைப் பொறுத்தவரை நாங்கள் தேர்வு செய்திருக்கலாம். ஆனால் ஆஸ்திரேலியாவில் உங்களுக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட வேகமான தாக்குதல் தேவை என்பதையும் நீங்கள் காண வேண்டும். எங்கள் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில், அந்த வகையான வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் எங்களிடம் இல்லை. ஒரு கூகாபுராவுடன் பந்து வீச வேண்டும், உங்களுக்கு வேகத்தின் கூடுதல் உறுப்பு தேவை.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

“ஆனால் இந்த நபர்கள் சமாளிக்க சிறந்த வடிவத்தில் இருப்பதாக நாங்கள் உணர்ந்தோம் இங்கே நிலைமைகள், எதிர்காலத்தில் அப்படித்தான் இருக்கும். இதைப் பற்றி நாம் அதிகம் ஏமாற்றமடையக்கூடாது, இது போன்ற இளம் பந்து வீச்சாளர்கள் அதிக கிரிக்கெட் விளையாடுவார்கள், மேலும் சிறப்பாக வருவார்கள் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். நாம் கொஞ்சம் பொறுமை காட்ட வேண்டும்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

“மிக முக்கியமாக, ‘A’ குழு சுற்றுப்பயணங்கள் மற்றும் 19 வயதுக்குட்பட்ட சுற்றுப்பயணங்கள் மிகவும் முக்கியமானவை என்று நான் நினைக்கிறேன். இங்கு அடிக்கடி வந்து விளையாடும் வீரர்கள் நிபந்தனைகள் பயனடைகின்றன. கடைசி நேரமும் இந்த முறையும், டெஸ்டுக்கு இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு நாங்கள் இங்கு வந்தோம். இது உங்களுக்கு ஒரு சிறந்த யோசனையையும் தயாரிப்பையும் தருகிறது. நீங்கள் அதை எப்போதும் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். பாகிஸ்தானில் இதுபோன்ற எந்த நிபந்தனையும் இருக்காது “மேற்பரப்புகள் வேறுபட்டவை. பாகிஸ்தான் துபாய் அல்லது பாக்கிஸ்தானுக்குச் செல்லும்போது அதேதான். அவர்கள் கடினமான மேற்பரப்பில் விளையாடியுள்ளனர், மேலும் மெதுவான விக்கெட்டுகளுக்கு ஏற்றவாறு மாற்றியமைக்க வேண்டும்.”

© Cricbuzz

தொடர்புடைய கதைகள்